Bài viết 41
Lượt xem 8588

hic, tập 8 từ tuần trước nữa mà giờ vẫn chưa có tập 9 hả ad? Hóng quá đi. Thứ 5 tuần này cũng nhảy vào hóng xem có tập mới chưa.

Comments (1)
    Tuần vừa rồi bên Mỹ ko chiếu nha bạn! Tuần này mới chiếu tập 9! Bạn vui lòng kiểm tra kỹ thông tin trước khi bình luận nhé

@ariel143 Cám ơn subteam rất nhiều. Mình mê bộ này từ season đầu tiên, mỗi một mùa lại thêm kinh ngạc vì sự "biến tấu" các nhân vật cổ tích (đặc biệt là Peter Pan :))

Hóng sub của team. Ủng hộ các bạn nhìu nhìu

cám ơn team đã nhanh chóng làm phim này, cũng là chuyện cổ tích nhưng phim này lại khai thác khía cạnh khá thú vị

Tuyệt vời! Tui bắt đầu xem phim này từ mùa 1 tới giờ, thấm thoát mà cũng đã 6 năm rồi. Mặc dù trong phim cũng có 1 số chi tiết hơi nhàm chán và trùng lặp, rồi chưa kể việc ông Gold dai như đỉa, sống nhăn răng từ mùa này qua mùa khác, chưa kể ông ta chơi khăm mọi người, thực hiện nhiều âm mưu thâm độc, mình coi mà ức chế kinh khủng. Nhưng ngoài những việc trên thì nội dung bộ phim khá hay, thu hút người xem, ví dụ nếu đã xem xong tập 1 thì rất nóng lòng muốn được xem tập 2, vân vân và mây mây.

Comments (1)
    Với cả mấy vụ anh hùng của Emma với Snow cũng hơi nhàm @@

Sau bao ngày mong ngóng mình cũng kiếm ra rồi. Cảm ơn Sub Team nhiều lắm! <3 Happy Happy

cảm ơn subteam đã làm sub bộ này nha. Mình đã theo dõi bộ phim này từ season 1 đến giờ. càng xem càng thấy hay.

thanks subteam nhiều nhé! lại có phim cày tết..

Phim hay không thể tả nổi, nhưng mình thấy nhà sản xuất nên thay chị diễn viên đóng Snow thì hơn, mình nghĩ chị ấy hơi già và "bụ bẫm" để có thể đóng Snow, mấy mùa trước thì đẹp, nhưng từ sau khi sinh con thì mập lên trông thấy.

Comments (2)
    :)))))))) Snow ở đây khác hoàn toàn so với SNow trong truyện mà chúng ta từng biết, hị hị.
    Cơ mà, thường dàn diễn viên bên TV series sẽ ko thay đâu bạn, trừ khi có j ghê gớm lắm khiến họ bỏ vai hoặc bên sản xuất tìm ng mới

Hey cho mình hỏi một chút.

Mình down tập 8,9 trên trang fshare về máy, nhưng lúc mở lên coi thì không nghe được tiếng, phim vẫn chạy bình thường, sub vẫn ok, chỉ không nghe tiếng thui. Hok bik có ai như mình không nhỉ???

Comments (6)
    Để mình check lại nha
    Bạn ơi, phim ko có tiếng ở phút thứ bao nhiêu? Mình đã check tập 8 và thấy bình thường nha
    Cả tập phim đều không có tiếng luôn bạn. Mình đã down lại 2 tập 8 và 9, nhưng vẫn bị tình trạng như vậy :(((((((
    Zị bạn xem lại phần mềm đi, mình down về xem có tiếng bình thường nha
    Giờ mình coi đc rồi :)))))))) Mình đem phim sang cắm lap của bạn coi, phim vẫn bth. Cảm ơn bạn nhé
    ^^ Xem phim zui nhen. Thường xuyên ghé KST chơi nè :)

Cuối cùng đã tìm thấy SS6. Thanks subteam nhiều. 😍

Bài viết 41
Lượt xem 8588