Bài viết 32
Lượt xem 1297

• #1 SubTeam

Chihayafuru Phần 2

THÔNG TIN

Tên Phim: Chihayafuru Phần 2

Tên Romaji: Chihayafuru Shimo no Ku

Tên Nhật: ちはやふる 上の句

Đạo Diễn: Norihiro Koizumi

Biên Kịch: Yuki Suetsugu (manga), Norihiro Koizumi

Ngày Phát Hành: 29 tháng 4, 2016

Thời Lượng: 100 phút

Nhà sản xuất: Toho

Ngôn Ngữ: Nhật

Quốc Gia: Nhật

NỘI DUNG

Chihaya bắt đầu thích chơi Karuta từ sau khi gặp Arata. Cùng với Taichi, 3 người tạo thành 1 đội chiến thắng nhiều trận đấu, Karuta chưa bao giờ vui như thế. Không lâu sau nhóm bạn phải chia tay, cả 3 cùng hứa "Chừng nào còn chơi Karuta thì bọn mình sẽ gặp lại". Giữ đúng lời hứa, 4 năm sau, Chihaya thành lập CLB Karuta với mong muốn gặp lại những người bạn cũ tại giải thi đấu toàn quốc.

Bộ phim là câu chuyện cảm động về tình bạn thuần khiết, được tái hiện đầy sinh động, giàu tính văn học thông qua thế giới Karuta và tập thơ Bách nhân nhất thủ.

DIỄN VIÊN

TRAILER

Một Sản Phẩm Việt Ngữ của KSTJ

Chịu trách nhiệm dự án: anazen

Biên dịch: the-anh

Biên tập: anazen

Kỹ thuật phông màu: anazen

Mã hoá: anazen

Thiết kế ảnh bìa: bigbong

Khớp thời gian: anazen

Đăng tải: KST Upload team

Download miễn phí tại: https://kst.com.vn - Keep Smiling Together

Nguồn: Asian Wiki

• #2 SubTeam

Vietsub hoàn thành

Click xem nội dung bên trong

(Ghi chú: Bách nhân nhất thủ trong phụ đề lấy từ sách Văn Học Nhật Bản: Từ Khởi Thủy Đến 1868 - Nhật Chiêu)

Hihi vừa mới bâm down link của phẩn 1 xong lại thấy phần 2 liền

Hôm nay sao vui thế không biết có nhiều phim hay để xem quá

Điểm chấm phim của cả 2 phần cũng khá cao nên mình cũng rât mong đợi để được xem

Cảm ơn ST 1 lần nữa nha :)

Hihihihi.
    Vừa có phần 1 xong đã thấy phần 2 luôn rồi.
    Nhưng mà mình ko thấy link mega hay gg đâu. Tải được mỗi Torent thôi :((

Hay mình bị lag nhỉ :(

Nhất thiết phải xem đủ 2 phần rồi. Chưa xem nhưng bản thân nghĩ chắc với phim Nhật thì sẽ không phải thất vọng. Lúc nào cũng có lòng tin như thế.

subteam lẹ quá, vừa thấy phần 1 đã làm xong phần 2 rồi

phim được chọn chiếu cả 2 phần ở liên hoan phim Nhật luôn nên phải ráng cày cho hết

cảm ơn subteam yêu quý!! arigato!!

Đang download phần 1 rồi. Dạo này subteam thực hiện nhanh quá :)). Cảm ơn subteam rất nhiều.😍

Coi phần 1 hay quá nên phải lên down phần 2 về gấp! Phim làm mình hiểu hơn về văn hoá Nhật Bản rất nhiều. Không ngờ Karuta lại cần cả thể lực lẫn trí nhớ nữa. Thanks subteam!

Mình đã xem xong phần 1, phim rất là hay và cuốn hút, cảm ơn subteam nhiều nhiều... phải xem tiếp phần 2 thật nhanh thôi.

Mới xem xong phần 1 đã thấy có phần 2 rồi. Một bộ live action trên cả tuyệt vời. Thanks nhóm sub team nhiều nhiều!

ngày nào cũng đi ra đi vào để xem có phim chưa, cảm ơn bạn đăng bài nha, phim này dự là sẽ hay lắm đây

Bài viết 32
Lượt xem 1297