Bài viết 113
Lượt xem 8935

hihi haha làm sao để thấy được liên kết này đọc truyện mấy năm rồi nay mới thấy có phim xem

hihi haha làm sao để thấy được liên kết này đọc truyện mấy năm rồi nay mới thấy có phim xem

Comments (1)
    Đừng lập lại câu nói nhé
    - 2

Tỉnh Bách Nhiên đẹp trai cũng không kém Dương dương đâu mà cái tạo hình cổ trang hơi dìm ảnh , baby thì đẹp quá rồi hiu hiu nói chung là phim bản điện ảnh như v cũng là hay rồi , mỗi tội KO hơi xấuuuuuuu hihi , Tào Quang thì đóng cả hai bản luôn nè 😘

Nghe giới thiệu mình đã muốn xem rồi. Thanks sub team nhiều nhiều nha! ^^ ~
    Chấm ở đây, để xem xong sẽ làm bài tập sau :))

Cảm ơn nhóm Sub! Ảnh bìa đẹp quá. Viết gì cho hết 100 ký tự đâyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyy

Comments (1)
    Bạn đừng lập lại ký tự nhé, như thế là spam đó
    - 2

Cảm ơn subteam nhiều ạ!!!

Đang trả lời "[2016] Just One Smile is Very Alluring - Yêu em từ cái nhìn đầu tiên ~ Tỉnh Bách Nhiên, Angelababy, Lý Thẩm, Đàm Tùng Vận, Ngô Thiến [Vietsub Completed]"

Comments (1)
    Đừng lấy tiêu đề hay bài viết của người khác làm bài viết của mình bạn nhé. Cũng đừng lập lại 1 ký tự.
    - 2

Mình cũng đã xem bản truyền hình. Hy vọng là bản điện ảnh sẽ chuyển tải đầy đủ nội dung. Mình đã xem film truyền hình và đọc sách rồi nên chắc sẽ nắm được nội dung film. Cám ơn các bạn subteam nhiều.

Mình đã xem bản truyền hình, có vẻ thích dàn cast nhân vật phụ hơn. Không biết bản điện ảnh thế nào.

Phim hay lắm :D

đợi mãi mới tìm được trang để tải về xem

cảm ơn các bạn

Cảm ơn admin nhiều nhé, mình xem qua bản truyền hình nhưng dài quá hóng bản điện ảnh thôi. Cuối tuần tìm lang thang tìm phim xem cho vui nào. chúc Admin có nhiều phim hay hơn nữa.

@Tran-Giang đã nói:

Cảm ơn subteam nhiều lắm, tìm mãi mới có bản đẹp thế này. Tải về cày dần. Chúc subteam có 1 năm mới vui vẻ nha :)

Comments (1)
    Bạn đừng copy bài người khác
    - 2

Bài viết 113
Lượt xem 8935