Bài viết 132
Lượt xem 12367

• Bị cấm #82

hihi haha làm sao để thấy được liên kết này đọc truyện mấy năm rồi nay mới thấy có phim xem

hihi haha làm sao để thấy được liên kết này đọc truyện mấy năm rồi nay mới thấy có phim xem

Comments (1)
    Đừng lập lại câu nói nhé
    - 2

Tỉnh Bách Nhiên đẹp trai cũng không kém Dương dương đâu mà cái tạo hình cổ trang hơi dìm ảnh , baby thì đẹp quá rồi hiu hiu nói chung là phim bản điện ảnh như v cũng là hay rồi , mỗi tội KO hơi xấuuuuuuu hihi , Tào Quang thì đóng cả hai bản luôn nè 😘

Nghe giới thiệu mình đã muốn xem rồi. Thanks sub team nhiều nhiều nha! ^^ ~
    Chấm ở đây, để xem xong sẽ làm bài tập sau :))

Mình cũng đã xem bản truyền hình. Hy vọng là bản điện ảnh sẽ chuyển tải đầy đủ nội dung. Mình đã xem film truyền hình và đọc sách rồi nên chắc sẽ nắm được nội dung film. Cám ơn các bạn subteam nhiều.

Mình đã xem bản truyền hình, có vẻ thích dàn cast nhân vật phụ hơn. Không biết bản điện ảnh thế nào.

Phim hay lắm :D

đợi mãi mới tìm được trang để tải về xem

cảm ơn các bạn

Cảm ơn admin nhiều nhé, mình xem qua bản truyền hình nhưng dài quá hóng bản điện ảnh thôi. Cuối tuần tìm lang thang tìm phim xem cho vui nào. chúc Admin có nhiều phim hay hơn nữa.

Woa!! Bên mình làm viebsub cho bộ phim này làm mình bất ngờ ghê. Từ khi có bản truyền hình, mình luôn cố tìm bản điện ảnh chất lượng cao để xem cho thỏa, vì nghe nói bản điện ảnh có cảm giác gần gũi, hay một kiểu khác, lại còn có Angela Baby, mà tìm đỏ mắt hông ra @@. Trước giờ mình vẫn rất thích các bản vietsub chất lượng của nhà KST. Cảm ơn Subteam nhiều nhiều! 😍

Chúc các bạn subteam nhà mình năm mới vui vẻ nha! 😚

P.s: Nghe nói sắp ra phim điện ảnh siêu hot “Tam Sinh Tam Thế, Thập Lý Đào Hoa” của Lưu Diệc Phi và Dương Dương, ước mơ, ước mơ, ôi ước mơ…. ..^^.. 😝

Comments (1)
    Like cái p/s, phim đó dĩ nhiên là sẽ nằm trong list chờ đợi rồi
    + 2

Cuối cùng cũng tìm thấy chỗ sub phim này, mừng húm :))

Bộ tiểu thuyết thích nhất của mình, xem bản truyền hình rồi, giờ đến bản điện ảnh.

Cám ơn subteam nhiều ^__^

Xem trọn bộ rồi, nhưng có phim điện ảnh cũng phải xem ngay đây.

thích Tiêu nại ở Dramar

Bài viết 132
Lượt xem 12367