Bài viết 242
Lượt xem 49598

Otsukaresama deshita! Another treat from the team, Thank you so very much! This is exactly what I need right now.

Cảm ơn team KST đã dịch phụ đề nha. Dù chưa xem nhưng đọc review thì phim này có vè hấp dẫn lắm :)

Cho mình xin link coi phim này nè, Cảm ơn subteam nha! chúc năm mới vui vẻ, mạnh khỏe, mắt tốt sáng ngời ngồi máy lâu cũng không mỏi mắt :p

yey!!! cuối cùng mình cũng tìm được bản vietsub của phim rồi, cảm ơn subteam nhiều lắm ạ, hóng những sản phẩm kế tiếp của subteam

Ồ phim này được Nhật chọn ứng cử cho giải Oscar lần thứ 84 năm 2014 đây mà. Mình đi tìm bản đẹp khắp nơi không có. May tìm thấy bản encode đẹp của các bạn đây rồi. Cám ơn các bạn đã bỏ công sức dịch nhiều nha!!!

Hardcore fan của Masaki Suda mà bây giờ mới đủ tuổi để xem phim này :))
    Cảm ơn subteam rất nhiều , không có subteam chắc chắn không bao giờ có cơ hội xem phim thật đơn giản như vầy ạ

@Thế-Anh Lúc đầu cũng không định xem vì đối với mình phim Nhật khó hiểu, u ám và những phim mình coi toàn open ending, mà mình thích những thứ hạnh phúc cuối cùng thôi. Phim này cũng kết thúc mở nhưng đối với mình có lẽ là theo hướng happy nên may sao, mình vẫn thấy phim này cũng không đến nỗi quá khó xem. Phim hay, diễn viên rất hợp vai và nói chung phim để lại cho mình nhiều cảm xúc.

Cảm ơn subteam.

Mình đang tìm phim nhật coi thì thấy đc phim này, rất thích kiểu nhẹ nhàng và trầm trầm của phim Nhật, Mong là phim này cũng vậy, ANW, thanks subteam

Đọc giới thiệu thấy phim hay quá mà biết trễ quá link GD đã bị hư mất tiêu rồi huhuhu

Subteam ơi có thể reup được ko ạ?

Hic hic cảm ơn subteam rất nhiều mình đang tưởng phải coi engsub trên mạng vì thấy phim dark thế này chắc chả ai xem TvT

Vào đây thấy mọi người ủng hộ quá thật xúc động ~ Mình quen xem các phim cũ, phim ít người xem nên toàn phải kiếm engsub, mà chất lượng thì toàn 144p, 240p TvT

Rất mong được xem các bộ phim phụ đề Việt từ các bạn nhiều hơn nữa!!! Cảm ơn subteam một lần nữa nha!!

Bài viết 242
Lượt xem 49598