Bài viết 126
Lượt xem 19735

Đang trả lời "[2016] Like for likes - Mình "thích" nhau đi | Yoo Ah In, Lee Mi Yeon, Choi Ji Woo, Kim Joo Hyuk, Kang Ha Neul, Lee Som (Hoàn thành)! Đừng like nữa, bình luận rồi tải phim thôi các bạn ơi!!"

Kéo về xem thôi. Cảm ơn subteam nhiều nhé, nhìn dàn diễn viên là muốn xem ngay tức khắc. :)) Phim rất hợp với thanh niên

Tính xem phim này mấy lần khi chiếu rạp, nhưng mãi không có thời gian.

Giờ có bản đẹp rồi nên phải down về xem sao =)

Cá nhân vẫn thích mấy phim kiểu nhẹ nhàng, lãng mạn thế này, không quá gay cấn, rất hợp để xem giải trí cho mấy ngày nghỉ cuối tuần.

Cảm ơn các bạn đã làm phụ đề nhé.

wow, mới coi giới thiệu về phim xong mở kst lên thấy sub rồi luôn, yêu quá <3, cám ơn sub team nhiều nhiều 😍

Dạo này toàn xem oánh nhau mãi chán quá rồi. Chuyển qua đổi gió cái vậy. Cám ơn các bạn nhiều.

tính ra coi rạp mà ko kịp, thích quá! trông poster có vẻ hay rồi, hy vọng nội dung cũng đáng yêu như vậy! ^^

trong phim có nhiều diễn viên nổi tiếng tham gia quá, mối qua hệ của các nhân vật dường như có kết nối với nhau. Đặc biệt là có sự tham gia của Choi Ji Woo lâu rồi mình mới thấy cô xuất hiện

Phim toàn diễn viên tuyển. Thể loại này thì chỉ cần down về xem chẳng cần suy nghĩ gì nhiều. Tuần này có phim mới coi rồi đây. Thanks subteam nhiều.

Lâu rồi không vào form nhưng thấy cải tiến rất nhiều yêu KST đã rất lâu rồi nhưng đối với tôi KST như một gia đình , gia đình này chả biết ai vào với ai hehe

@manioc_girl đã nói:

Hẹ hẹ, oánh dấu phát đã, khi nào có link thì subteam vui lòng hỗ trợ gửi message thông báo cho thần dân nha :D Cám ơn các bạn nhiều vì đã nhận dự án này và dịch giúp thần dân những bộ film hay và chất lượng :D

Bài viết 126
Lượt xem 19735