Bài viết 167
Lượt xem 21268

cuối cùng cg có sub cho phim này roài

mình cực kì thích phần 1 luôn, kĩ xảo cực hay và kết thúc gây ấn tượng nữa

cảm ơn subteam đêm ngày làm việc cho ra sub phim

Mình là mình thích coi mấy thể loại ảo thuật này nọ.

Bất ngờ nhất ở phần 1 là ông thanh tra lại là trùmThoMeemo2

- - - Chữ ký - - -
    Tiên trách kỷ, hậu trách nhân

May quá có đội subteam mình làm phim này

Cám ơn đội subteam nhiều nhé 😍

Mình rất thích bộ này, xem thật hấp dẫn. Thank subteam đã làm bộ phim này. Ấn tượng nhất là đoạn nguyên team hợp tác để chuyển con chip ra khỏi căn phòng .

Comments (1)
    Ờ đúng á, cái đoạn đó xem đúng hồi hộp lun, mình kết nhất phim là đoạn đó ^^
    + 3

Cảm ơn subteam nhiều nhiều.

Cá nhân thích phần 1 hơn 1 phần vì thích Isla Fisher hơn là bạn nữ chính này.

Thêm nữa là phần 1 cảm giác logic hơn, phần 2 đoạn mưa mưa trông ảo diệu quá mà đoạn ngã xuống đấy lại càng ảo diệu.

Nhưng dù sao đây vẫn là một bộ phim đáng xem với kịch bản rất hay

Comments (1)
    :))) đúng òi, phần 2 nhìn ảo diệu với hư cấu hơn ^^

• Bị cấm #57

quá hay. hóng mãi. lâu rồi mới lại vào trang này, sắp tết rồi các bác ra phim sớm nhé😆

Chân thành cảm ơn subteam đã đem đến lời dịch cho bộ phim và công sức đồng bộ, upload lên các host để các bạn và mình có thể thưởng thức. Vô cùng chân thành, thành thực, tha thiết cảm ơn .

Chờ mãi cuối cùng cũng có phim để coi. Phần 1 rất hay. Mong rằng phần 2 với Harry Potter cũng được như vậy ^_^. Cảm ơn subteam rất nhiều

ông anh bảo mày chưa xem phim này thì mày sống làm gì, vội vội vàng vàng đi tìm xem hay như nào rồi down về xem ngay và luôn. Cám ơn subteam nhiều nha. Chúc các bạn sức khỏe để ra tiếp nhiều phim hay cho bọn này xem nha. Ngày nào tui cũng lót dép ngồi hóng

Comments (1)
    Ông anh bá đạo vại :)))

thanks subteam nhiều chờ bản HD phim này lâu rồi 😊

Bài viết 167
Lượt xem 21268