Bài viết 158
Lượt xem 9332

Chờ mãi mới thấy lên sóng. Cám ơn sub team nhiều nhiều. Mong team sẽ có thêm nhiều sãn phẩm mới nữa ^^

Đặt một cục gạch để hóng nào, không biết phần 2 này có gì thú vị so với phần 1 không, cực kỳ mong đợi, cảm ơn subteam và uploadteam

Đọc phần nhận xét về phim này của các bạn thấy rất hấp dẫn, sau một ngày làm việc sẽ có một phim hay để giải trí và thư giãn đầu óc rồi. Cám ơn Bạn nhiều nhé.

Mình xem Now You see me 1, giờ rất mong đợi được xem Now You See Me 2. Cảm ơn Subteam rất nhiều.

thuc ra thi van thich phan 1 hon, cac man bieu dien mang lai cam giac da mat hon. cam on subteam da lam sub

Comments (1)
    Bạn vui lòng gõ tiếng Việt có dấu nha

Có ai đang ngồi kéo Now You See Me 1 về ngồi xem lại không ạ? :3

Hihi, vừa xem bữa rồi xong, hôm nay lên lại thấy team sub phần hai rồi, sung sướng quá đi :3 :3

Yêu team nhiều nhiều nhiều nhiều... <3 <3 <3

Comments (1)
    :))) Xem phần 1 lại cũng thấy hay lắm ^^

Thấy tóm tắt phim khá hay. Sau khi kéo xuống dưới...tham khảo thì thấy bà Mod đăng nguyên cái cảm nhận về phim nên sẽ quyết định kéo về xem ..."cái thằng bé má lúm" đẹp trai cỡ nào mà bả khen quá trời quá đất = )))))

Ok fine , sau bao lâu nó ra rồi nhưng chưa muốn xem vì đơn giản là phần 1 còn chưa xem bảo xem phần 2 -_- Mình thích mấy cái phim kiểu rồng bay lượn ,hay mấy con Giant hơn = )))

Nói chung là rất cảm ơn ST vì làm Sub phim này và tóm tắt quá hay đi <3

Cảm ơn bà chủ thớt đã làm e có cảm hứng xem phim = ))))

Comments (9)
    chắc chỉ có 2 bà Mod thôi haha, nên xem phần 1 nữa nhé :))
    + 5
    đang đeo lon Subteam, sao bít Mod hay vại? :v
    <3 Iu quá :))) Chắc lội lại xem phần 1 xem thế nào :))
    Lội xem lại 2013 đi, iu cái giề :D
    Iu thật mà , sarang hae :* :))
    :)))) ờ, thoi iu đi, iu có động lực làm sub tiếp :)))
    Yeah , cố lên nha , I will behind uuuuuuu :))
    mẹ Kin đi đâu cũng thả thính =))
    + 3
    Àn yí , tình yêu alf trao đi ko cần nhận lại. Ka ở đâu cũng có mặt , ahihihi = )))

Trời ơi may quá team mình đã sub cái này. Mình rất rất thích phần 1 luôn nhưng đợt chiếu rạp lại lỡ mất, cảm ơn sub team nhiều lắm lắm~~~

Comments (1)
    Hihi ^^ Xem zui nha
    + 2

cảm ơn đội sub team đã cho anh em một bộ phim hay, cảm ơn kst.vn nhiều nhé!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Comments (1)
    Vui lòng đọc Nội quy đăng bài trên KST nhé bạn
    - 4

Mình đã xem phần 1 rồi, phần 2 khi chiếu ngoài rạp thì mình không coi được vì bận việc. Bây giờ subteam làm subtitiles cho film này thì hay quá. Cám ơn các bạn rất nhiều

Bài viết 158
Lượt xem 9332