Bài viết 130
Lượt xem 8833

Đọc xong chi tiết về bộ phim thật sự sốc, quá bi thảm & nhiều uất ức. Cám ơn subteam nhiều lắm, mình cũng đang suy nghĩ không biết có thể chịu đựng dc gần 2h với tâm trạng đầy bức xúc khi xem ko?

cám ơn tất cả các bạn. nội dung chỉ đọc qua đã thấy rất hay rồi. khi xem rồi mình sẽ góp phần cảm nghĩ nhé

dạo này phim điện ảnh Hàn quốc nhìu bộ chạm đến trái tim người xem quá

mình đã coi Engsub phim này r nhưng chắc chắn phải down về để dành xem lại nhiều lần nữa thôi

Thanks subteam lại mang đến 1 bộ phim hay

Bạo lực học đường, cũng như những cảnh chia bè kéo cánh để bắt nạt người yếu hơn thực sự là một vấn đề đáng lo ngại trong trường học không chỉ ở Hàn Quốc mà Việt Nam cũng thế. Thời đại thông tin phát triển làm lũ trê có cơ hội tiếp xúc với những thứ xấu càng nhanh hơn, làm ảnh hưởng đến suy nghĩ và hành động của chúng. Phim điện ảnh Hàn thật sự là một khía cạnh hiện thực khác hẳn với mảng truyền hình nhiều màu sắc. Nghe giới thiệu của một bạn nên mình cũng muốn xem một bộ phim làm khán giả phải thổn thức theo chân nhân vật chính như thế nào đây. Cảm ơn subteam đã mang lại cho khán giả những bộ phim có ý nghĩa sâu sắc.

Mấy hôm nay coi mấy phim Silenced, hope giờ thêm cái này đau lòng hết sức :(

Coi để biết cảm giác của việc làm phụ hyunh mà có con bị xâm hại là như thế nào. Thật là xã hội bất công quá mà.

fim hay quá chời quá đất yayayaDragon24 ThoMeemo17GauLiva47

• Bị cấm #28

Thích quá đi. Cám ơn nhiều

Dạo gần đây thấy vấn đề này mới được tuyên truyền trở lại cũng là nhờ các bộ phim như thế này.

Bản thân mình thì lại rất ghét những thể loại như vậy bởi đơn giản mình thấy ghê sợ hành vi đồi bại ấy.

Cảm ơn Subteam đã không quản gian nan, vượt mọi rào cản để mang lại cho mọi người niềm vui và cảm xúc cho mọi người khi xem phim (mình cũng từng làm qua nên hiểu rõ lắm :)) ).

Bộ phim mang đề tài rất gai góc , đạo diễn rất có tâm khi đề cao tính nhân văn trong bộ phim

Mình biết đến phim cũng khá lâu và chỉ coi bản raw Engsub tạm, giờ thì được thưởng thức bản vietsub rồi, cám ơn bạn đã trans và chia sẻ

Bài viết 130
Lượt xem 8833