Bài viết 137
Lượt xem 10677

Chờ đợi bản vietsub của phim đã lâu đến h ms có kst làm sub xi cảm ơn subteam rất nhiềuuuuu ❤️

Dạo này đề tài này đang hot ở VN thật.

Mình biết bộ phim này khi nghe thông tin chị CWH đạt giải ảnh hậu, nhưng nói thật chả dám xem mấy cái này, cảm giác nặng nề lắm.

Nhưng vẫn muốn down một bản thật đẹp để dành, một lúc nào đó tâm trạng chùn xuống sẽ thích hợp để xem.

Comments (1)
    tui cũng hong dám xem :(
    + 4

Phim nội dung hơi nặng nề nhưng lại nói lên sự thật mà ít ai tố giác, mình thích điện ảnh Hàn một phần vì tính nhân văn này

Đợt xem Hope đã đau lòng đến mức không dám xem lại

Nhưng không hiểu sao lại rất quan tâm đến chủ đề này

Thanks các bạn đã làm sub

Quyền lực thật đáng sợ...chưa chắc bản thân mình lên tiếng đã làm được gì
    Nhưng đừng vì thế mà nản ...chúng ta phải đấu tranh ..những tên tội phạm ấu dâm sẽ phải bị trừng trị
    Nếu pháp luật không được thì chính chúng ta phải làm được

phim có tính nhân văn cao, nhưng thấy tàn nhẫn quá..... coi mà không cầm được nước mắt :(((((((

Cám ơn subteam đã đem tới thêm một bộ phim ý nghĩa nữa cho bọn mình ^_^

Mình sắp thi xong rồi, sẽ có thời gian luyện phimmmm :D

tôi muốn xem phim này vì xem trailer tôi cảm thấy rất hay. Trước kia đã từng xem mấy phim cũng có nội dung tương tự rồi và thực sự bị ám ảnh

Bài gửi này đã bị xóa hoặc bị hạn chế, Chỉ ban quản trị mới xem được!

Cảm ơn subteam đã sub phim này.

Có nhiều phim ( trong đó có phim này ) khiến mình khi xem xong thật sự sợ xã hội bên Hàn. Bên ác thì lúc nào cũng giàu sang dùng tiền bà quyền lực của mình để rửa tội, con cái họ trở thành những kẻ ác độc như vậy chắc một phần cũng do sự thiếu giáo dục và sự lộng quyền của họ. Chí mong báo ứng sẽ đến với những kẻ có tội

Được nghe nhiều về fim này, cuối cùng cũng có sub rồi

Movie Hàn luôn có những đề tài rất ấn tượng

cám ơn ST rất nhiều

Bài viết 137
Lượt xem 10677