Bài viết 265
Lượt xem 70470

Cảm ởn subteam nhé 😘

phim cực hay thích Will Smith quá trời quá đất

em đóng Harley Quinn điên loạn với Joker thì best quá rồi còn gì

Mình đang tìm link torrent cho phim này. May quá search trang đầu thấy luôn kst. Thank Team!

phim hay quá, cảm ơn nhóm sub, hi vọng nhóm sẽ tiếp tục tung ra những phần phim hay ntn tiếp theo.

tập đoàn những kẻ lập dị gần như là ác nhân có vẻ hay, thank nhóm sub 😄

Phim này hay , tính giải trí khá cao ,nội dung thì lại không được sâu vì chỉ giới thiệu sơ qua các nhân vật.

Nhưng là một bộ phim rất đáng xem ngoài rạp bởi kỹ xảo và âm thanh, dù sao thì cũng phải cảm ơn ST làm bản FHD tuyệt đỉnh !!!

Thanks các bạn rất nhiều <3

Mình đã đến rạp và xem tận 3 lận film khi film mới chiếu ở rạp, toàn phải đi giờ lạ để có chỗ ngồi đẹp đẹp vì film được m.n xem nhiều lắm, kì nào cũng gần như full cả rạp hết. Nội dung film thì cá nhân mình thôi nhé, nói tệ không tệ, nhưng nói hay thì cũng không hẳn thế. Mình coi chu yếu vì ghiền cách tạo hình nhân vật quá :)))) Film cũng ra lâu rồi không hiểu sao nay lại muốn xem lại, xem lại Heathens làm mình mê mệt thế nào xD Lên KST thấy ngay link vietsub còn HD nữa chứ. Vẫn là khi tìm film gì đó mà vietsub, KST vẫn là lựa chọn hàng đầu cho chất lượng. Cảm ơn đội ngủ subteam nhiều nhiều nhé, yêu quá cơ xD

Huhu, đi tìm link sub mãi. Cảm ơn Subteam rất nhiều <3

Đầu tiên là cảm ơn subteam thiệt nhiều, em muốn thử coi phim của DC như nào chưa bao giờ coi luôn, Batman cũng chưa

cam on subteam <3 phim hay lam. rat ngau nhung cung rat y nghia. rat thich chuyen tinh cua Joker va Harley Quinn <3

Comments (1)
    Bạn ơi, lần sau bạn vui lòng gõ tiếng Việt có dấu nhé.

Bài viết 265
Lượt xem 70470