Bài viết 6
Lượt xem 1084

• #1 SubTeam

Team Ngẫu hứng lý "Ka-Ét-Tê" gửi đến các bạn sản phẩm âm nhạc mới toanh, sạch tinh tươm của Suzy đây.

Tết nhứt mà tặng quà này thì không hợp và hơi u ám, ảm đạm xíu. Nhưng đảm bảo nghe là nghiện, thêm bản dance cực chất của Suzy sẽ làm mở mang các giác quan. hehe

Team Ngẫu hứng
    Translator: kasumi93
    Timer: beemnguyen214
    Typesetter + Encoder: zinzin89
    Poster: BeJi

- Đầu tiên là gửi đến M-Team: Sorry M-Team vì cái logo poster với banner, do bản design hoàn thành khá lâu nên Ka sợ phiền chị des, triển luôn mà giữ nguyên logo. Có gì tiền tác quyền @Per.Se tính sang tiền lì xì năm mới cho nha Per. hehe

- Tiếp theo là gửi lời cảm ơn đến Team Ngẫu hứng "bất đắc dĩ", vì Ka mà triển MV thần tốc :D. ss @zinzin89, bé êu @beemnguyen214

- Cuối cùng là gửi lời chúc đến toàn thể staff + mem của KST. Chúc mọi người có một năm mới dồi dào sức khỏe, an khang thịnh vượng, vạn sự cát tường. Mong mọi người sẽ gắn bó lâu hơn nữa với KST. *tung tim*

Comments (5)
    Chậc, mới nãy cmt nhầm post :v cho em quăng rết lại :v K hiểu sao em thích bài Suzy debut solo hơn bài này :)))
    + 2
    @hatran: ss bận quá còn chưa nghe bài kia =))
    ^^
    + 4
    SUZYYYY!!!
    + 2
    ihuyhuy
    + 2

- - - Chữ ký - - -
    Mừng sinh nhật 10 tuổi bé Ka-Ét-Tê <3

• #2 SubTeam
    - - - Chữ ký - - -

• #3 MusicTeam

Phải nói quá ngẫu hứng ^^

Ai cũng chăm chỉ đến ngày cuối.

SS nghiện rồi replay mỏi tay.

Bản dịch phải nói "cưng" hết sức.

P/s: Mượn MV này chúc mọi người một năm mới vui vẻ.

Comments (1)
    em cũng replay nãy giờ nè ss ui =)), ban đầu nghe thấy bình thường, giờ tự nhiên nghiện, haha
    + 3

• #4 SubTeam

Thiết nghĩ Suzy là tềnh yêu chân chính của a Ho nên là phải tăng gia sản xuất ngay <3

phải nói là cứ nghe sẽ nghiện.

tham gia đại gia đình KST chưa lâu nhung mong sang năm mới iem sẽ năng suất hơn và biết lập thớt :))

Nhân đây cũng chúc mọi người năm mới hạnh phúc và luôn vui vẻ. ✨😍

Comments (2)
    em êu không nói thì thôi, nói câu nào là đóng đinh câu đó! Chính cái dòng số 1 là ly do ss triển MV =)), vậy nên mới có câu "iu ai iu cả đường đi lối về" hehe
    + 3
    mong là 2 ac có cái kết như anh Bi và chị Hee :) The Best Present nghe êuz ơi là yêu ý <3

- - - Chữ ký - - -
    ~Blackangel♉️~ ❤️보검복지부❤️

• #5 Design Team

TÌnh yêu to lớn của em đây <3

Thật sự so với bài Pretend thì em thích bài Pretend hơn Yes No Maybe của bố và gái cưng hợp sức.

Nhưng so với bài solo dance sexy thì bài này hay nghiện ghiền :">

@Kasumi93: logo thế là đẹp mà ss <3 đúng chất lượng, màu nổi quá sẽ không hợp tông pos-banner :">

• #6 SubTeam

@Hss2105

ss biết Pretend trễ quá nên thôi, còn bài này ss xem vid dance mới quyết định mần đó cưng, công nhận dễ nghiện thật :))

từ ngày Ho zí Su ú quen ss cũng theo chân Su nhiều 1 tí, làm bài này cũng 1 phần dây mơ rễ má ấy =))

logo thì đẹp rồi cưng, tại team ss là team tự phát chứ không phải M-Team nên hơi ngại khi lấy logo M-Team ý mà, hehe

Comments (11)
    KST mình sao ngoài mấy team chính ra lại có nhiều team phụ vậy ạ :v
    + 2
    @hatran: team tự phát vì đam mê cưng ôi! =))))
    thật sự thì em thấy MV ca nhạc làm logo M-team cũng k sao mà <3. cũng có logo KST ở trên ti tí rùi :">
    + 5
    em cũng mong Hozy thành đôi :">
    + 5
    @Hss: thật tình thì cũng ko có gì to tát, nhưng ss lôi ra nói cho dong dài tí ý cưng ới! =))
    @Hss: Hozy nghe có vẻ hay, Duyệt! :D
    hahah anh Bơ tốt tánh mà, anh ấy còn phải lì xì cho ss mới đúng =))))))
    @Ka: em team SuMin k phải Hozy nha chị :v
    @Hss: ss biết Per tốt tánh nhưng cũng xin phép trước 1 tiếng, hehe @hatran: SuMin là ai ss hông có biết =))
    @Ka: ơi chị nói em buồn =(((
    ss quá tốt rồi <3

- - - Chữ ký - - -

Bài viết 6
Lượt xem 1084