Bài viết 60
Lượt xem 4349

Cảm ơn KST nhiều! Chúc KST thật nhiều sức khỏe để còn đưa nhiều phim hay đến với mọi người.

KST luôn là địa chỉ tin cậy để mình tìm và download phim trong 1 tháng nay kể từ ngày mình biết đến KST.

Comments (1)
    Chào mừng bạn đến với KST ^^~
    + 4

Cám ơn các bạn nhiều. Hi vọng nhóm dịch sẽ cho ra nhiều tác phẩm hay hehe. Thanksssssssssssssssssssss.

Xem trailer và đọc nội dung có vẻ hấp dẫn quá, lại còn dàn diễn viên toàn diễn viên kỳ cựu :x

Cảm ơn subteam đã dành thời gian chia sẻ những bộ phim hay cho mọi ng <3

Cảm ơn subteam nhiều lắm. Thích bạn Kim Reawon quá đi. Mong anh ấy đóng thêm nhiều phim điện ảnh nữa coi cho đã mắt nè

Ôi phim củaKim Rae Won hồi còn trẻ này, đọc comment của các bạn thì khen phim này hài hước và hay lắm, phải down về xem mới được. Nội dung phim cũng có vẻ hấp dẫn, một tên tội phạm mà giả danh vào hàng ngũ của cảnh sát không biết làm cách nào để tránh bị lộ đây.

Phim của Kim Rae Won thì coi mới biết. Ổng từ chuyện tình harvard thì đã ngầu lòi ròi. Thấy trailer cũng dame dame không biết có vật vã như old boy chắc không = (tự trả).

Cảm ơn subteam () Ake sum ni tà

Nội dung phim rất hấp dẫn, mình muốn thử xem phim này. Bạn nào xem rồi cho ý kiến nhé. Chúc các bạn xem phim vui vẻ.

Cảm ơn các bạn. Chúc các bạn luôn khỏe để có thể làm phụ đề nhiều phim cho mọi người thưởng thức

Cảm ơn KST nhiều, mong có càng nhiều phim hay để mọi người xem

KST vẫn là 1 trang quen thuộc

Bài viết 60
Lượt xem 4349