Bài viết 39
Lượt xem 10933

nghe tên đã muốn coi liền,bị nghiền sub bên kst

down về xem dần.

vậy là có phim đề coi rồi

Cám ơn Sub team nhiều Thanh xuân ai không mơ hồ . Đọc tựa bộ phim là thấy muốn coi phim rồi
    Luôn luôn ủng hộ!!!

Một bộ phim về thời học sinh với các cô cậu học trò và mối tình đầu lãng mạn. Cô học sinh giỏi ngoan hiền nhất lớp và cậu học sinh cá biệt luôn là câu chuyện tình hấp dẫn bao thế hệ người xem. Cám ơn subteam đã đem đến bộ phim khiến mỗi người chúng ta nhớ về thời học trò tươi đẹp của mình.

Thanh xuân của tôi cũng mơ hồ.

Mơ hồ với ước mơ, hoài bão. Mơ hồ với những rung động đầu đời... Để đến bây giờ, khi trưởng thành hơn một chút, tôi vẫn muốn tuổi thanh xuân như thế một lần nữa.

Subteam ới, các bài hát sử dụng trong phim hay quá, nhưng mình ko biết tên các bài hát. Subteam có thể sub tất tần tật các ca khúc này được ko?

Comments (1)
    Bạn có link full các bài nhạc phim không?

Dạo này thích xem các cháu tuổi thần tiên quá. Trôi hết từ thanh xuân này sang thanh xuân khác mê mệt mê mệt. Cảm ơn subteam

Nghe nói tiểu thuyế hay lắm mà đến giờ vẫn chưa có thời gian xem. Thôi thì xem đỡ phim trước vậy. Thanks subteam nhiều nhiều

hanh xuân của tôi cũng mơ hồ.

Mơ hồ với ước mơ, hoài bão. Mơ hồ với những rung động đầu đời... Để đến bây giờ, khi trưởng thành hơn một chút, tôi vẫn muốn tuổi thanh xuân như thế một lần nữa.

@KST Nghe cái tên rất ấn tượng, phải coi luôn xem sao :). cảm ơn subteam nhiều nhé.........................

Bài viết 39
Lượt xem 10933