Bài viết 149
Lượt xem 23628

Mới xem border xong, muốn xem thêm phim của Shun quá thì thấy ngay phim này.
    Cảm ơn subteam, :)))))

Subteam vất vả rồi ạ, cảm ơn mọi người đã sub phim *cúi đầu 90 độ*. Em vừa thích Shun vừa thích phim trinh thám.

Minh rat yeu thich Shun dai ca, lai dac biet thich the loai trinh tham cua Nhat Ban. Minh tiem kiem bo nay lau lam roi!

That vui vi minh co vietsub de hieu. That that that cam on Sub Team da bo cong suc ra de lam bo nay nhe!

Thêm một phim nữa có cả Shun lẫn Hidetoshi thì làm sao mà bỏ qua đc chứ. Chờ đợi mòn mỏi cuối cùng cũng có thể xem trọn bộ của KST rồi. Các bạn đã vất vả rồi.

Đợt trước mới xem phim này được vài tập , đợi mỏi mòn không thấy , ai ngờ 1 thời gian thì phim đã full rồi .
    Cảm ơn subteam nhé và mình mong chờ những bộ phim tiếp theo của KST :) .

P/s: Phim thực sự rất hay.

Cảm ơn subteam !! mong KST sẽ ngày càng phát triển và mang nhiều sản phẩm hay nữa đến với người xem

Lời đầu xin cám ơn các bạn KST đã Sub phim để bọn mình có thể xem được ạ.

Mình xem các phim của Shun cũng nhiều rồi như Boder, Richman Poor women. Nên cứ nhìn thấy shun đóng phim nào thì click xem luôn k phải đắn đo

Có phim mới để xem rồi, ngồi hóng phim mới về thể loại trinh thám cảnh sát này ghê lun á >v< tiêu đề và nội dung có vẻ khá hay, cám ơn subteam nhiều ạ xD

Bài viết 149
Lượt xem 23628