Bài viết 79
Lượt xem 16378

Thank sun team vì đã có một sản phẩm thật là tuyệt vời! tình yêu lãng mạng theerloiaj nyaf mình rất thích!

toàn dàn diễn viên yêu thích, phim xem rồi nhưng vẫn mốn xem lạivif phim hay quá, vào tìm ngày xem subteam có sub phim này không may quá lại có;

từ trước đến nay toàn chỉ thích xem phim của subteam thôi, toàn phim chất lượng hay ho!

cảm ơn subteam đã mang lại cho mọi người một bộ phim chất lượng, yêu sub team nhiều <3

Cảm ơn subteam nhiều 😘

nhìn mô tả có vẻ hay và lãng mạn, mình rất thích thể loại này. Cảm ơn subteam đã dành thời gian vietsub phim này.

@kkabpitz Cảm ơn subbing team.

Mood of the day | Một ngày kì lạ - Moon Chae Won, Yoo Yeon Seok (Hoàn thành)

Tình cờ lướt qua trang và thấy phim này. Mình cũng là fan Yoo Yeon-seok nên phải xem liền ^^. Hi vọng bộ phim sẽ không làm mình thất vọng ^^

mình rất thích phim này, nội dung nhẹ nhàng không có gì quá sức chịu đựng

lãng mạn có, hài hước có, và chemistry của đôi chính thì đúng là có thừa luôn hic T^T

hai người kiểu đẹp đôi dã man luôn í ;~; cuộc gặp gỡ định mệnh trên tàu (à mà thật ra là không phải, giữ bí mật cho các bạn chưa phim xem) vừa lầy lội mà cũng đáng yêu nữa cơ =((

YYS trong vai Jaehyun đẹp trai galant phong độ muốn chết, nhìn ngoài tưởng playboy nhưng mà lại không phải, điểm này mình rất thích

còn Soojung của MCW đóng thì chẳng chê vào đâu được. mình siêu thích vẻ đẹp nữ tính dịu dàng của MCW luôn.

phim nội dung đơn giản nhưng nếu để ý thì sẽ ngẫm ra nhiều điều, thật luôn đó. à còn đoạn cuối lúc Soojung chạy đến sân ga tìm Jaehyun về, dổ ôi nhạc nền là Photograph của Ed Sheeran ạ (mặc dù không phải Ed hát), nghe mà quắn quéo hết cả con tim luôn hic =(((( nói chung là phim hay lắm, nhẹ nhàng đáng yêu ~ cảm ơn ST nhiều nhiều!

hiu hiu nhìn phim có vẻ lãng mạn hài hước nè😗

Bài viết 79
Lượt xem 16378