Bài viết 777
Lượt xem 118462

Cảm ơn subteam đã thực hiện dự án đình đám này. Đây là một trong những cái tên nổi bật trong thời gian bom tấn vừa qua. Không ngờ được rằng nhà K mình ăn lễ lớn đến vậy luôn. Rất mong chờ vào những dự án sắp tói của mọi người. Còn riêng về phim này thì có lẽ đã quá nổi tiếng trên phương diện truyền thông rồi nên không cần phải nói nhiều nữa. Bây giờ chỉ cần cảm nhận thế nào mà thôi.

Chúc mọi người súc khỏe và nhiệt huyết.

Thích phim hành động kiểu Hàn nên mới mon men vào đây tìm xem. Cuối cùng cũng tìm ra được. Thanks subteam nhé :)

Thanks nhóm Subs đã bỏ công sức thực hiện dự án này. Mong nhóm Sub sẽ làm thêm nhiều dự án hay như thế này nữa. Thanksssssssssss

• Bị cấm #595

zsxcvfhnbjmk,lkjhgfdsffgyhuijkopl;['lkjhnbgvfcxv bnm,. c xvbnm,./,kmjhgfdssdsfghjyukil;';lkjhvfcxzcvbnm,./;lkjhgfdsadfrghtjykuil;

Hehe, tìm mãi mới thấy. Phim này ngoài rạp chiếu nhưng lại không có trên mạng, đến khi thấy phim thì lại không thấy phụ đề. Cám ơn nhóm nhiều nhen.

thanks nhóm dịch nhìu ạ mình đợi phim này lâu lắm rồi :3 😍😍😍

Xem trailer thấy hay quá ...Mà phim chiếu từ bao giờ r :'(

Đi lòng vòng mãi ko tìm đc bản full của phim
    May quá lại mần được ở đây :D Cảm ơn sub team nhiều <3

Cảm ơn Subteam đã làm phim này

Nghe nhiều người giới thiệu là phim hay nhưng giờ mới thấy ở KST có sub nên mới tải về xem

cực kì mong chờ bộ phim và đã lót dép hóng từ đợt quảng bá. cuối cùng lại ko xem được vì một vài phốt. cuối cùng cảm ơn kst đã mang bộ phim đên mình

Trả lời : em muốn xem phim thật lafhay trang của mình thật ý ngỡ vì vậy em đang đăng ký để trở thành thành viên của nhóm mình nếu như được có cơ hội em muốn sẽ góp sức công việc sub cho trang của mình để xây dựng trang của mình trở nên tốt hơn nữa

Bài viết 777
Lượt xem 118462