Bài viết 795
Lượt xem 174309

@han123 bạn ơi, có thể xem ở đâu vậy? mình tìm mà k thấy link tới. mong mn giúp chớ mình muốn coi phiim này lâu lắm rồi mà chừ mới tìm được

Muốn xem phim quá đi, mình tìm phim bữa giờ trên mạng mà không có, giờ thì yên tâm rồi😘 thích Im Siwan lắm, anh diễn hay mà đẹp trai nữa 😎

@minh1501 khi bạn comment xong thì bạn quay lại trang đầu tiên lúc đó links phim mới hiện ra nha .

toi rat thich xem bo phim nay. cam on wed da dich phu de. thank you so muchjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjj nua khong

Cảm ơn subteam đã làm việc vất vả để dịch bộ phim này. Mình đã tìm kiếm nhiều trang nhưng không có bản sub. Cảm ơn các bạn lần nữa nhé! ❤❤❤

Sao mình không thấy link download nhỉ? Có ai hướng dẫn dùm cách tải phim được không ạ? Thanks

cảm ơn KST, cảm ơn Subteam đã đầu tư công sức để mọi người đều được tận hưởng bộ phim này.

Cảm ơn các bạn nhiều nhiều ^^

[2017] The Merciless - Không khoan nhượng | Sol Kyung Gu, Im Si Wan, Kim Hee Won, Jeon Hye Jin [18+](Hoàn thành)

Bài gửi này đã bị xóa hoặc bị hạn chế, Chỉ ban quản trị mới xem được!

Cảm ơn team đã dịch phim này. Nay mới biết SiWan có phim điện ảnh, thích từ hồi "Miseng" tới giờ, đã ngâm cứu phim ông từ lâu. Đọc review có vẻ phim có chút hơi hướng đam mỹ, không biết có phải thật không nữa, rất mong chờ diễn xuất của diễn viên

Bài viết 795
Lượt xem 174309