Bài viết 61
Lượt xem 9246

Theo từ truyện sang phim :3 Phim này cũng có dịch trang phim mà dịch chán quá == Thấy KST làm là quá hạnh phúc luôn~ Mong subteam dịch luôn cả phần 3 nữa a~~ ^^

Mình vừa download phần 1 Rubinrot xong còn chưa kịp xem, nhưng vì biết đây là 1 series phim làm dựa trên sách nên nhất định sẽ theo phim đến cùng!

Cảm ơn các bạn đã share phim nhé!

Bài gửi này đã bị xóa hoặc bị hạn chế, Chỉ ban quản trị mới xem được!

Xem xong phần 1 thấy khá hay nhưng hơi hụt

Hy vọng phần 2 sẽ khắc phục hết và có cái kết ổn

Mình mới xem xong phần 1 thì tìm thấy phần 2 luôn, phải down về ngay thôi. Lần đầu xem phim đức, mình tưởng trong phim phải nói tiếng đức mà lại nói t.a, mà mình thấy như kiểu lồng tiếng không được khớp với khẩu hình miệng của diễn viên lắm thì phải. Anw, cảm ơn subteam.

Thì ra đây là phần hai của một sequel. Sẽ tải cả hai phần về xem cho hiểu toàn bộ câu chuyện. Mình rất thích xem thể loại khoa học giả tưởng và về du hành thời gian. Đây là lần đầu tiên xem phim của Đức, không biết cách dàn dựng phim có OK hay không. Cám ơn subteam rất nhiều.

mình hóng vietsub phân 3 của phim, mong subteam sẽ sơm ra phan moi

thanks ad...mik hóng vietsub phim nỳ lâu r......chúc cả nhà có nhiều phim hay nữa...lun ủng hộ ad vs m.n

Thân.....

Mình đã xem bản engsub mấy lần nhưng luôn mong có vietsub vì mấy chỗ vẫn chưa rõ. Bộ phim này mình đã đọc trọn bộ truyện cũng mong sẽ được xem trọn bộ phim. Cảm ơn subteam đã làm về bộ này. Không thể đợi lâu hơn nữa để bắt đầu xem. Mong subteam sẽ cố gắng cho phần sau😅😅😅. F I G H T I N G ! ! ! ! ! 😍😍😍😍😍😍😍😍😍😍😍😍😍😍😍😍😍😍😍😍😍😍😍😍😍😍😍😍😍😍😍😍😍😍😍😍😍😍😍😍😍😍😍😍😍😍😍😍😍😍😍😍😍😍😍😍😍😍😍😍😍😍😍😍😍😍😍😍😍😍😍😍😍😍😍😍😍😍😍😍😍😍😍

Ôi mình hồi trước xem phần một rồi tìm phần 2 nhưng không thấy ai dịch cả, may quá giờ đã có sub team dịch phần 2 rồi. Cảm ơn subteam vì đã dịch phim này. Không biết trong trong thời gian tới subteam có dịch phần 3 nữa không, hóng quá

Bài viết 61
Lượt xem 9246