Bài viết 60
Lượt xem 8945

• Bị cấm #42

Nghe review của bà con nên hóng quá. Để tải về xem thử cho cuối tuần buồn chán ~~

[2016] Evergreen Love | Tình yêu mãi xanh | Mitsuki Takahata, Takanori Iwata [Vietsub Completed]

• Bị cấm #43

Xem phim luyện nghe cuối năm thi n3 nào.😛❤

Không hiểu sao mình cứ thích mấy cái kiểu nhẹ nhàng của phim Nhật mang lại, dạo này toàn xem phim Nhật mấy phim khác xem toàn "tua" cho nhanh hết còn phim Nhật xem hết cả phần giới thiệu lúc hết phim. Xem nhieuf quá chắc bị ám, lò mò vẽ cả anime nữa chứ. Đọc review nội dung có vẻ khá nhẹ nhàng, lưu lại trưa nghỉ làm xem. Cảm ơn các bạn nhiều nhé!

Comments (1)
    mình coi xong phim là lên kế hoạch dịch liền luôn :))
    + 5

Đã coi nhưng vẫn muốn down lại để trữ. Phim rất nhẹ nhàng và tình cảm, thích nhất nụ cười của nữ chính.

Thanks nhóm sub nhiều.

Cảm ơn subteam nhiều. Tên phim nghe hay thật ☺

Cám ơn Sub đã cho coi phim Nhật có affiche màu vert xanh tươi, màu hy vọng, chắc để biểu hiệu một cuộc sống đầy niềm tinh cho cô gái ấy.

hôm nay 14/2 ở nhà xem phim romance Nhật :-D. Cám ơn subteam nhìu lắm! Thích bạn Takahata từ bộ Kahogo no Kahoko.

Comments (1)
    cám ơn bạn đã ủng hộ <3
    + 5

Hôm nay là Va lung tung ❤

Hãy để Evergreen Love sưởi ấm trái tim yếu đuối này nào 😆 😇

Cảm ơn Sub team 😊

@yu_me Kekeke mình đang tải phim về đây. Đọc review của bạn xong, càng ngóng máy tải nhanh nhanh để còn xem 😍 😊 😇 ❤

Cảm ơn subteam nha!!! Mình cũng từng tập sub và time rồi nên mình thấy công việc này rất vất vả. Cảm ơn subteam nhiều nha, subteam đã vất vả rồi. Mình muốn đăng ký vào web để xem sub được chính thống chứ không phải ở những web khác, chôm của subteam để đăng lên web của họ để sinh lời. Mình vừa mới đăng kí, đây là bình luận đầu tiên. Có gì không đúng nội quy admin cứ nhắc nhở nha. Một lần nữa cảm ơn subteam đã sub phim!!!!

Bài viết 60
Lượt xem 8945