Bài viết 178
Lượt xem 26740

Lâu rồi mới thấy có một bộ phim mà nữ chính là nhân vật ko lương thiện, ko hiền lành, ko ngu ngơ. Đây mới là thực tế, rất đáng xem nha. Cảm ơn subteam.

- - - Chữ ký - - -
    ^.^ Bò Cười ^.^

Biết đến phim này từ hồi mới ra, một phần là nhờ tình yêu với phim Nhật nói chung và sự yêu mến dành cho Emi san nói riêng. Nhưng khổ nỗi đu phim Nhật mà không biết tiếng nên thành ra ngày nào cũng lên mạng hóng xem có ai làm vietsub chưa. Lâu lâu cũng sắp quên phim luôn rồi thì vào nhóm thấy có bạn hỏi sub phim này và may sao đã có bản sub của KST. Cảm ơn subteam rất nhiều !

Ps: Emi-san mặc Kimono đẹp dã man luôn

Mới xem trailer thôi mà đã thấy phim rất hấp dẫn. Mình chưa xem chị Emi bao giờ nhưng ấn tượng đầu tiên là chị đẹp... muốn xỉu!

Cảm ơn subteam rất nhiều!!

Cảm ơn subteam nhiều ạ :3

Hóng phim mãi mà không có nhóm nào sub, nội dung phim gay cấn, mới lạ, trong phim chị Emi vào vai phản diện khá là mượt nữa.

Thực sự thấy thu hút khi nhìn vào poster nữ chính tạo hình đẹp, nền đen với viền hoa . nội dung có âm mưu và lừa lọc nên chắc sẽ gay cấn. Mình rất ấn tượng với phim nhật về đề tài này. Thanhk subteam đã giới thiệu phim, mình lại lót dép đợi phim.

Comments (1)
    phim có rồi đó bạn

đang chán ko biết nên làm gì

tự nhiên thấy fim này, đọc nội dung cũng hay

định tải về xem thử coi sao, thấy nữ chính đẹp quá

phim siêu hay siêu hay ạ

lâu lắm rồi mới tìm được một bộ phim nữ quyền của Nhật Bản :((

mình sẽ hóng từng ngày ạ. cảm ơn subteam nhiều. xin lỗi các bạn vì phím hỏng nên đoạn sau không gõ hoa đc

Lâu lắm rồi mới có một bộ phim khiến mình thích xem đến thế này, nửa đêm cô bạn thân thông báo phải nhảy vào xem luôn. Phim thật sự rất hay,

Thật sự cảm ơn subteam rất nhiều ạ! Hóng từng tập một :))00

Thks subteam, xem tập 1 xong đã rất thích tìm mãi cuối cùng cũng thấy tập 2. 😁

Thu hút ngay từ ánh mắt đầu tiên của diễn viên nữ chính - một cô gái trẻ, xinh đẹp, thông minh nhưng có một quá khứ dường như không êm đẹp. Sự thay đổi tình tiết phim ngay trong tập đầu tiên công chiếu đã khiến người xem được mãn nhãn và "hả lòng hả dạ" bởi kẻ xấu bị quả báo. Nhưng, chính sự thay đổi nhanh chóng liên tiếp đó cũng tạo ra một cảm giác bất an cho cuộc sống của nữ chính sau này, có lẽ sẽ gặp nhiều bất trác, sóng gió. Hy vọng sẽ được xem những tạp phim tiếp theo trong thời gian sớm nhất!

Xin cảm ơn!

Bài viết 178
Lượt xem 26740