Bài viết 22
Lượt xem 2241

Mừng hết lớn khi thấy The Originals được KST làm sub. Thật sự rất thích phim này và TVD. Mong là subteam sẽ theo đến hết bộ này. Thật sự cảm ơn subteam!!!

Mình có biết về gia đình ma ca rồng nguyên thủy này từ hồi bộ Vampire Diary, nên rất hứng thú khi subteam làm sub cho bộ này. Gia đình này chắc là sẽ có rất nhiều sức mạnh vì là những ma ca rồng chính gốc mà. Câu chuyện về cuộc đời họ sẽ ra sao đây, phải down về xem mời được.

Đang mê mà cà rồng nên lót tót tìm phim xem.

Nghe nói phim này hay hơn Vampire diaries nên định xem trước, mà 2 phim này có liên quan với nhau à mọi người?

Mình rất thích phim này, nay có subteam của KST làm rồi. Thank you subteam nhiều 😘

• #16 Design Team

@ariel143 hehe mấy phần đầu thì coi như thích Cam vì em nghĩ làm Klaus nhớ đến Caro, nhưng sau nì Klaus sống vì Hope và gia đình thôi <3

Thật ra thì hình như phim đài CW em xem hết các bộ á ss, từ Gotham, Legends, Arrow, Flash, Supergirl, SUpernatural, Izombie,The VD với The Originals =))

Phần này thì Rebakah hình như đám cưới ( nếu e k nhớ lầm) rùi tạm nghỉ đóng phim, nhưng sau mấy mùa thì cũng về cameo vài tập, mỗi mùa vài tập =))

Comments (1)
    SS ơi, em order poster được không ạ :x

• #17 SubTeam

@Hss2105 Hiện xem đến ep2 thì c lại có cảm tình với Rebakah hơn á, chả thik cái ông Klaus kia, còn Caro là ai ko bít 😆

Tưởng bà Cami kia xuất hiện chớp nhoáng chỉ là nhân vật điểm xuyết bộ phim cho vui thoi chứ ai ngờ tra trên imdb thấy bả đi đến cùng của mùa 5 hiện tại luôn, thế nên c mới thắc mắc.

CW chuyên trị mấy phim siêu nhiên, viễn tưởng, zj mà phim nào cũng nổi cả, riêng cái bộ Supernatural là c thấy quá khủng lun, kéo đến mùa 13 mà vẫn thấy hấp dẫn, dù nhân vật nhân chết đi sống lại mấy lần, hehe. Hiếm có bộ nào "dai" mà vẫn Hot như zị, giờ cũng chưa bít bộ này sẽ dừng lại ở mùa thứ mấy luôn. Mới luyện xong 9 eps mới đây mà vẫn ko chán. Công nhận nhìn lại mấy ông đó từ thời 13 năm về trước như con nít ấy :D

Comments (1)
    đúng rùi ss, xem cả 2 phim:">
    + 5

- - - Chữ ký - - -
    Everyone has a battle to fight that we know nothing about. Be kind. Always.

• #18 Design Team

@ariel143 Caro là Caroline í ss, tình yêu của ông Klaus trong The VD mà :">

Mà xem càng ngày khó chịu với Cami lắm ss, ức chế lắm =)) mà đúng như ss nói chứ phim CW toàn thứ dữ, hay nữa hehe :">

Em ghiền luôn, ah em còn xem Lucifer nữa =))) Lucifer này dễ thương lém, hơn Luci trong sUPERnatural haha :">

Comments (8)
    Ông Lucifer trong Supernatural thấy hài hài, mắc cười, tưng tửng ấy.
    Người nghiêm túc nhất chắc có lẽ là Cass =)))) Mắc cười nhất đoạn Jack với Cass chung 1 phòng, xong Jack bảo để ngủ ghế cho chứ ngủ ko nhiều lắm đâu,
    Cass đáp lại tỉnh queo: tao thì ko hề ngủ :))) Ko nhớ tập mấy nữa. Nói nghiêm túc mà mình thấy mắc cười
    Ừa, c ko xem VD nên ko rành vụ đó. Cơ mà cái ông đóng Klaus trong Originals cũng đóng trong VD lun hà em?
    vâng chị, The Originals là spin off của the VD mà =))
    chị xem phim Lucifer sẽ thấy hài nữa á chị <3
    phần mới Jack cũng hài :">
    Uh, nếu zị ai xem THe VD thì chắc chắn phải xem The Originals ròi

đang tìm phim bộ hay hay nhiều nv đẹp ai có share xem với

àChân thành cảm ơn subteam, hi vọng subteam ra phim đêù đă.mê phim này lâu rôì mà gio moi duoc xem. cam on doi ngu subteam, chuc subteam luon khoe va vui ve^^

bây giờ mới bất đầu mon men sang nhà E nè:))

Mong là sẽ hay :)

Thể loại thường xem là kênh K và C. nên giờ đang muốn đổi sang xem phim kênh E xem sao

Bài viết 22
Lượt xem 2241