Bài viết 40
Lượt xem 4970

mún xem film này lâu lắm rồi mà h mới nhớ ra để tìm link, cảm ơn subteam nhất nhiều , không biết subteam có làm p2 nhỉ, mún tìm luôn cả p2

Thanks team hóng sub của team lâu rồi, chờ phim này mãi đấy ạ, mong team sub thêm nhiều phim hay hơn nữa ạ

Cảm ơn chủ topic rất nhiều ah.hihihihihihihihihihihihihihihihihihihihihihihihihihihihihihihihihihihihihihi

@mylittle Nội dung phim xem có phần ly kỳ kích thích trí tò mò làm mình muốn biết ba anh em nhà này sẽ tìm ra được người anh trai bị mất tích hay không và như thế nào. Cám subteam nhiều nhiều.

Quá tò mò nội dung phim sẽ ra làm sao. Chắc đây sẽ là một bộ trinh thám li kỳ hấp dẫn đây. Cám ơn subteam rất nhiều.

Cảm ơn subteam. Mình rất thích coi phim nhật. Mong team tiếp tục duy trì..... :xxxx. Hjcccccccc

Đọc tựa đề phim thấy có cảm giác như là phim buồn vậy mà mình thấy quen qien sao í. Phải kéo về coi liền. Cảm ơn sub team nhiều lắm!!!

- - - Chữ ký - - -
    Book review by Bidi & Junie

đọc giới thiệu thấy tò mò ghê. quyết định phải xem thử mới được. cám ơn kst nhiều. coi qua trailer thấy tiếng nhật cũng dễ nghe nữa. hihi.

----------------------------------

Sau khi xem xong thì thấy phim thiếu logic. các cảnh đánh nhau không logic. thằng anh chết lãng xẹt. hành động mà chả có cái kế hoạch gì cả. vác cái usb đến, với cái khẩu súng giấu sau lưng, kế hoạch quá tệ. nơi hẹn gặp nhau cũng tệ.

các cảnh đánh đấm ko đáng xem. nói thật là bộ phim gây thất vọng lớn. ngoài việc tung ra dàn diễn viên đẹp thì nội dung phim chẳng có gì.

trước nay thích phim nhật vì sự logic của nó. riêng bộ phim này ko có sự logic. hành động thì như siêu nhân. một đám cầm súng chĩa đủ tứ phía mà hai ông em vẫn thoát ra được, lại còn quẳng súng lại. thật chẳng ra làm sao.

Comments (1)
    :D nhận xét rất có tâm
    + 2

Trước giờ mình vẫn nghĩ phim xã hội đen của Nhật ko ăn thua lắm, thế mà xem trailer thấy cũng hấp dẫn phết. Phải xem thử xem sao .

High & Low

Cảm ơn kst

Bài viết 40
Lượt xem 4970