Bài viết 54
Lượt xem 4426

tình cờ xem được một đoạn ngắn phim này trên mạng và thấy rất hay, mình đã quyết định tìm xem bằng được thì thấy trên kst có, cảm ơn các bạn rất nhiều :)

đợt trước có xem phim này bản không đẹp 1 lần và hơi tiếc vì nghe nói phim không quá thành công ở hàn dù có 2 diễn viên tên tuổi. Lâu lắm rồi mới thấy ha ji won đóng vai mẹ như ở phim này nhỉ. Hai diễn viên trông rất hợp

Cảm ơn các bạn, cảm ơn KST !!!!!!!!!!!!!!.......................................................

@Nhi26 Bộ phim được đánh giá là một trong những phim lấy đi nhiều nước mắt nhất trong điện ảnh Hàn Quốc. Một món quà thật ý nghĩa cho ngày Tết, khi phim mang lại rất nhiều ý nghĩa về tình người trong gia đình. Cảm ơn KST đã thực hiện phim này!!!

Cố đợi bằng được để xem sub của KST. Huhu lâu lắm rồi Vịt nó mới đóng phim, hóng bộ này mãi từ đầu năm rồi giờ mới được xem.

Sub team cố gắng nhé!

Download phim trên KST thì không phải nghĩ rồi, có nghĩ thì nghĩ nên xem phim nào trước thôi.

Hôm qua, mình mới xem The Handmaiden xong, KST dịch quá hay luôn, phụ đề đẹp, ngắt dòng dễ đọc. Mình rất thích những phim có kịch bản hay và khó đoán như phim The Handmaiden này.

Cảm ơn KST nhiều.

Hôm qua mới xem lại phim Ám sát, tự dưng thấy thích Ha Jung Woo. Người đâu mà không đẹp trai nhưng có sức hút lạ lùng, giọng nói trầm thấp mê người, diễn xuất rất tốt. Nay rảnh rỗi lại mò ra được thằng cha này, hihi.

Cảm ơn mọi người đã làm phim và chúc các bạn nhiều sức khỏe

Comments (1)
    Ng đâu ko đẹp trai nhưng cứ tưởng đẹp trai :))
    + 4

cám ơn subteam nhiều nha😊, mong đợi bấy lâu nay, Một món quà thật ý nghĩa !

Cảm ơn các bạn, cảm ơn KST !

Cám ơn các bạn nhé. Cám ơn rất nhiều.

Thật sự rất cám ơn. Đây là 1 bộ phim rất hay

Phim rất cảm động

Bài viết 54
Lượt xem 4426