Bài viết 75
Lượt xem 5666

May quá tìm mãi cuối cùng cũng có bản đẹp để xem rồi.

Cảm ơn subteam nhiều lắm

Thích những Bản nhạc trong những bộ phim của Hàn Quốc, Nhớ lại cái thời những bộ phim Hàn mới chiếu trên TV ở VN.

Mèn đét ơi lại là deep kiss, cứ đứng yên đấy không cần đỡ, mị mất máu dòi

Từ mai bắt đầu ngược tung tóe 😭

Comments (2)
    Chộ ôi, có nên liệt anh Gu dô cái list good kisser hong đơi, tiến bộ thần tốc :))
    + 4
    Từ the best hit cũng gọi là ổn ổn mà qua đây nồng cháy luôn =)) trong khi ngoài đời thì nhát gái =))

Trước giờ mình ít khi nào bỏ qua phim của anh Yoon Shi Yoon. Mình rất thích cách anh diễn với cái mặt rất trẻ con của anh nữa.

Mình sẽ theo phim này, dù đề tài cổ trang với mình hơi khó để theo đến cuối.

Thank subteam nhiều

Đã lâu rồi mới có một bộ phim cổ trang Hàn Quốc đáng theo dõi như Grand Prince. Diễn xuất cũng như độ trẻ lâu của Yoon Shi Yoon đúng là không đùa được.

Cám ơn công sức của subteam đã đem đến một bộ phim hay cho mn 😊

Preview tập 9 cuối tuần này, thế là xong đoạn flashback và về với thời gian 3 năm sau rồi này Onion27

Lại kiss luôn Onion10Kể ra thì 4 cái kiss hơi nhiều nhưng toàn quả hót hòn họt nhể, lần này đứng dưới ánh mặt trời luôn Onion54

Rết tập 8 lên 2.6% rồi Onion5

Dân tình đòi BTS cảnh kiss quá nên nhà đài chiều luôn Onion10

PD nim hô "Cut" phát là 1 đứa quay ra nằm thở, còn 1 đứa xấu hổ quá trùm chăn kín mít Onion59

Cảnh kiss nài đc 250k views rồi đó Onion51

@alias2512 nhìn ảnh hun mà quắn quéo, ước gì mình được như cô ấy😍

Ô mô tuần này có đám cưới luôn =)) Vui như này thì chắc cưới Hwi mà ảnh cuối chắc có biến =))

Tình tiết nhanh như tên bắn dư này, ko đoán nổi biên kịch nim định làm gì với 12 tập nữa, cưới nhanh quá =))

Cre: soompi

• #61 SubTeam

"ko hiểu sao nhìn mặt chú này ko thấy ác ôn"

chị phải rẹp lại bé Nhi vì dám nói chú Joo Sang Wook "ác ôn", ôi trời đất ơi, cái mặt chú ấy hiền vậy mà lỡ lòng nào phán câu xanh rờn. Chị có coi phim "Birth of a Beauty" - Tên tiếng Việt là Người đẹp tái sinh á. Phim đó hay và hài cực luôn.

Còn Jin Se Yeon hồi đóng Bridal Mask bị dân tình chê quá trời, diễn cạnh Joo Won lại càng thấy khác biệt 1 trời 1 vực. Giờ đến phim này đóng cùng Yoon Shi Yoon, thế là em ấy đã đóng cùng 2 chàng trong phim Bánh mì rồi.

Chị tính lướt qua luôn mà thấy cái bài tế dài ngoằng của em nên lưu lại dấu tay nơi đây, chờ bé Nhi ra phim được kha khá mới lọt hố, há há há, rút kinh nghiệm. 😏

Comments (5)
    Chời, đề nghị chị K đọc kĩ hướng dẫn trc khi sử dụng, cái này là ba chớp ba nháng nên ko thấy phủ định của ng ta nè :)))
    + 4
    Chị có thấy chữ "ko" ko =))) e nói mặt chú này hài chứ đâu có ác đâu =))) vậy nên e mới nói, mặt hài nhưng đóng vai ác :)))))
    Mỗi lần coi phim mấy cảnh ác lên mà e cứ mắc cười vì ảnh hưởng mấy phim trc ko hahaha =))))
    @Nhi: ủa ủa, ấy chết, chị nhìn thiếu chữ "ko" phía sau hả? hô hô hô, xin lỗi em nó, chị đã nhầm
    bởi chị mới thấy lạ, mặt chú này mà ác gì trời, té ra là ko phải, hahaha

Bài viết 75
Lượt xem 5666