Bài viết 38
Lượt xem 2553

Thanks Subteam nhiều nhiều! Nghe nội dung có vẻ hay. Mình thích phim Nhật lắm nên cứ thấy là phải coi :D

Comments (1)
    phim này hay lắm và vui nữa

Thấy có engsub của bộ drama này đã định download về xem vì mình khá là thích Yu Aoi. Hôm nay lại thấy có bản vietsub của KST, thật là vui và mừng quá ! Thanks subteam nhiều nhiều lắm !!!

Thấy anh Sho Sakurai và chị Yu Aoi là mình tự động muốn xem liền. Không biết phim thế nào ta? Mong đến ngày được xem toàn bộ.

Mình đang mong có nhóm làm sub phim này lắm luôn. Hôm nay lại thấy có bản vietsub của KST, mình mừng lắm luôn. Cám ơn subteam rất nhiều.

Thấy Yu là muốn nhảy hố, cảm giác không khí khá vui nhộn, cảm ơn subteam đã dịch bộ này.

Cảm ơn subteam đã sub bộ drama này, vô cùng vô cùng cảm ơn !!

Mình bị lỗi cần tối thiểu 100 chữ để có thể gửi trả lời chủ đề này nên mình xin lỗi khi phải đánh nhiều từ vô nghĩa ở đây vì mình không biết phải nói gì thêm cho đủ nữa :-(

Mặc dù có lẽ chưa đủ 100 chữ nhưng mình sẽ thử gửi lên, hy vọng sẽ được

Cảm ơn KST group đã sub bộ drama này, vô cùng vô cùng cảm ơn !! Hi vong nhom se tim duoc nhieu bo hay hon nua

Cămơn kst đã bỏ công đủ vietsub bộ drama này. Tình cờ thấy trên asiawwiki, lên google tìm thử ko biết có vietsub không thì thấy KST thầu bộ này, mừng dã man luôn

cám ơn subteam nhiều ạ :3 lại 1 phim của Yu Aoi nứa, em đợi end để tải cho trọn bộ. Em thích bà Yu từ hồi xem bả đóng Osen, nhìn bả cười 1 cái là tim em rung rinh luôn xD

mong ngóng phim này sẽ thấy bả lên hình nhiều :3

Comments (1)
    Yu phim này hài lắm

Bộ này nằm trong các phim mình muốn coi gần đây mà ngại quá vì chưa có sub. May sao tìm được sub của KST Cám ơn các bạn nhiều lắm ạ

Bài viết 38
Lượt xem 2553