Bài viết 27
Lượt xem 1312

cảm ơn kst đã dịch phim này

mình rất thích thể loại phim drama này :))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))

cảm ơn subteam đã làm bộ phim này. Mình rất thích phim nhật, nhất là những bộ phim do KST làm sub

Mình rất thích xem nhiều thể loại của phim Nhật, trong đó có film học đường của Nhật, vì cốt truyện đơn giản của học sinh. Nói chung dù diễn viên là ai đóng, chỉ cần là phim học đường là thích hết. Cảm ơn Subteam nhiều nhé

Cám ơn subteam, mình trước đây ko thích xem phim nhật do diễn viên ko đẹp nhưng ko hiểu càng coi càng thấy đẹp lạ lùng. rất ngóng các sản phẩm tiếp theo của team mình:))

Comments (2)
    mình tính down phim này mà thấy ghi" xu của bạn ko đủ..." mình ko biết liện hệ với mod sao nên mình nt lên đây lun nhé chứ mình ko spam, đừng block mình, tội mình:(
    tang ban 100 xu

lâu lắm rồi mới kiếm được phim hay như vậy. Thanks subteam nhiều nha, mong subteam sẽ tiếp tục ra nhiều sản phẩm chất lượng như thế này nữa.

Cảm ơn subteam đã làm giàu thêm kho tàng phim nhật cho người Việt, mong KST team ngày một phát triển hơn!

Bài viết 27
Lượt xem 1312