Bài viết 168
Lượt xem 19991

Mình chưa xem phim này nhưng thấy được khen ngợi rất nhiều , thấy nhà mình làm sub nên chờ thêm vài tập rồi mới xem kẻo lỡ mà phim hay quá chờ không được phải tìm raw hay Engsub xem đỡ thì mệt . Cảm ơn subteam .

Jin Ah...

Jin Ah xinh đẹp, Jin Ah giỏi giang và có một gia đình gồm bố mẹ và em trai , một gia đình hạnh phúc...

Và Jin Ah tưởng chừng như rất mạnh mẽ, tự tin sải bước ngoài phố đông người kia lại thiếu một bàn tay ấm áp để sưởi ấm bàn tay đang lạnh giá của cô.

Và Jin Ah cần lắm một bờ vai, một bờ vai đủ rộng để che cơn mưa bất chợt ngoài phố , khi màn đêm buông xuống, khi mỏi mệt vì áp lực công việc... Một tình yêu đủ lớn để đẩy nỗi cô đơn đang trĩu nặng tâm hồn cô ...

Seo Joon Hee,

Thật vui mỗi khi Joon Hee xuất hiện

Bởi Joon Hee đại diện cho tất cả những gì đẹp đẽ mà một chàng trai cần phải có để chinh phục bất cứ trái tim kiêu hãnh nào của phụ nữ..

Nụ cười ngây thơ nhưng cũng rất quyến rũ, một trái tim nồng nhiệt ẩn giấu dưới lớp trang phục sang trọng kia... Một bờ vai rộng vũng chãi mà bất cứ cô gái nào cũng muốn tựa vào....

...

Và một thứ tình cảm chưa kịp gọi tên như khúc hoan ca đang chờ để được ngân lên...

Mạch phim vừa phải, đủ để người xem có thời gian chiêm nghiệm với cuộc sống đang diễn ra quanh mình và những điều đang xảy ra trong phim. Một dàn diễn viên thực lực chuyển tải những tâm lý của con người một cách nhẹ nhàng. Và ngạc nhiên vô cùng là Jung Hae In, chưa đóng vai chính bao giờ thì phải, lại vào vai rất ngọt ngào, như nhân vật ấy là chính Hae In ngoài đời chăng?

Phim rất cuốn hút, lâu rồi mới có một phim khiến mình phải bàn luận.

Cám ơn ST rất nhiều, vì lượn mãi thì cũng thấy ST làm phim này., 😊

Comments (3)
    Thanks ss đã ủng hô ạ! :x
    + 5
    o la la, chị đã sụp hố phim này rồi sao ạ?
    + 2
    Đổ vì diễn xuất của Hae In em ơi... hihi

thanks subteam.ko biết bao lâu rồi mới lại xem phim của Son Ye Jin, vẫn xinh ko chịu được =)))))

ung ho subteam Phim của chị đẹp ko thể bỏ qua được :). Lót dép ngồi hóng :D

Đọc phần giới thiệu thấy cũng rất hấp dẫn, lại có diễn viên nữ mà mình thích. Phải theo dõi để tải về xem. Cám ơn các Bạn rất nhiều vì đã làm sub và chia sẻ phim đến với mọi người nhé. Chúc nhiều sức khỏe.

• #27 Trial Staff

@kasumi93 Sức yếu rồi nên Già lặn là chìm luôn 😜

Chưa định xem phim vì sợ cảnh ngồi hóng,

nhưng giờ thì dù sợ Già vẫn phải hóng rồi 😉

Cảm ơn con và ST.

Con nhớ giữ sức khỏe để mạnh trên mọi mặt trận nhé: Đi làm, mần phim, coi bóng đá, ..... 😘

Me To You, You To Me II Something in the Rain/Pretty Noona Who Buys Me Food

https://www.youtube.com/watch?time_continue=52&v=uz-wAfSWOdo

https://www.youtube.com/watch?time_continue=6&v=4q0KQWOzYcg

Thấy phim này được khen quá trời nên phải xem mới được.

Cảm ơn subteam thật nhiều nhé! Ngóng trông từng tập một!

Ôi nhà mình lên tầng nhanh thế, mới có mấy ngày không vào,hihi. Lâu lắm rồi mới có phim thấy mọi người bàn tán sôi nổi vậy!

Xem xong tập 6 thì biết ngay là mấy tập sau bão tố tung trời rồi. Mình nghĩ có 2 ngưỡng cửa khó nhất của cặp đôi đáng yêu này là mẹ của Ji Ah và cô bạn Kyung Sun. Cậu em zai thì chắc không đến nỗi, vì dù gì cũng là đàn ông, sẽ dễ giải quyết hơn nhiều. Trước đây cậu cũng đã biết bạn mình yêu chị già 35, giờ là chị gái mình thì có điên tiết tí thôi chắc sẽ lại xuôi. Nhưng với đàn bà chắc là khó.

Đầu tiên là cô bạn thân. Uh, dù là bạn thân thật đó, yêu quý nhau thật đó nhưng dù sao vẫn mong em zai yêu một cố gái trẻ trung, xinh đẹp, giỏi giang tháo vát, chứ không hi vọng sẽ yêu người nhiều tuổi hơn. KS thì quá biết JA, biết mọi chuyện, biết mọi cuộc tình Chị đẹp đã trải qua và khi biết rõ về nhau quá, nếu người đó lại có khả năng trở thành em dâu tương lai thì quả không ổn tí nào. KS chắc chắn sẽ phản đối, rồi giận JA, có lẽ cả 2 sẽ nghỉ chơi, nghỉ gặp nhau 1 time dài.

Tiếp đến là mẹ JA, khỏi phải nói, chắc chắn bà ý sẽ dựng ngược lên, nhảy đùng đùng. Bà ý tỏ ra tốt bụng nhưng trong thâm sâu vẫn coi thường chị em nhà KS. Mình quả thực không hiểu xã hội HQ cho lắm, có phải là mồ côi bố mẹ từ khi lọt lòng đâu nhỉ? Cũng có bố có mẹ đến độ tuổi lớn rồi, cũng có đươck dạy dỗ đàng hoàng, sao lại bị coi thường? Ai mà muốn không có bố mẹ chứ. Bà thử nghĩ, nếu phải con gái bà, không có bố mẹ, ra đường bị người ta khinh thì sẽ sao nhỉ? Thằng con rể hụt nó khốn nạn thế mà bà ý vẫn le lói chút hi vọng thì không chấp nhận được. Lúc nào cũng chỉ muốn con lấy được con nhà giàu, haizzz. Bà ý trong mấy tập tới thảo naò cũng làm rùm beng mọi thứ lên cho coi. KS thấy em zai bị khinh thường thì chắc cũng không để yên đâu nhỉ!

Từ tuần sau là chuỗi ngày đen tối roài đây, hức!

Comments (1)
    Vào chơi thường nha ;)
    + 5

Lan dau tien tham gia tai film, minh khong biet nen tai the nao, moi nguoi chi giup minh voi

Comments (1)
    Bạn chọn chức năng Trả lời, viết vài dòng tiếng Việt. Sau đó quay lại trang 1 sẽ thấy link xem + link down bạn nhé

• #31 SubTeam

@songngoc62

Mấy dòng cuối chị nói về Jung Hae In đó chị, chị cảm nhận đúng y chang luôn. Vì chính bạn ấy nói rằng vai Joon Hee là vai diễn giống con người thật của bạn ấy nhất.

Lúc em đọc được tin bạn ấy được đóng chính cùng đàn chị Son Ye Jin, em bất ngờ lắm luôn. Bạn ấy ra mắt khá trễ, đến nay mới được 5 năm, cũng đóng vài bộ phim nhưng hiệu ứng chưa đủ mạnh để đưa tên tuổi bạn ấy vươn xa. Chỉ đến khi đóng khách mời trong bom tấn Goblin, trong vai người con trai mà nữ chính thầm thương trộm nhớ, thì người ta mới biết Hae In nhiều hơn. Và, bước ngoặt trong sự nghiệp diễn xuất của bạn ấy đã đến, với vai nam phụ trong "While You Were Sleeping", phim này thì em chính thức đổ bạn ấy đó chị. Vai phụ mà cực kỳ cuốn hút, đáng yêu, có tình yêu đẹp dành cho nữ chính, yêu mà chỉ luôn đứng sau bảo vệ, ủng hộ người mình yêu, không hề có chút toan tính nào. Năm ngoái là năm bạn ấy cực kỳ thành công, bởi tiếp sau đó, bạn ấy lại được góp mặt trong bộ phim đình đám của đài cáp tvN, phim này thì em cũng thích mà có điều chưa tìm được trang nào sub ổn tí để thưởng thức.

Nói về phim này, thật sự là bạn ấy diễn quá hay luôn chị ạ. Có đủ cung bậc cảm xúc, yêu, giận, dễ thương, nam tính, mạnh mẽ. Một chị đẹp trải qua vài mối tình, chị cũng yêu cuồng nhiệt, cũng cháy hết mình với tình yêu đó, nhưng có lẽ, chị chưa gặp đúng đối tượng, đúng người yêu mình chân thành, nên tình yêu đó bị người ta phản bội, bị người ta chê mình là nhạt nhẽo. Nhưng rồi, khi chị gặp lại cậu em trai mình quen từ thời bé xíu, hãy đánh nó, hay cõng nó, giờ đã là 1 chàng trai dễ thương, ga lăng, chu đáo, quan tâm đến từng chi tiết, từng hành động nhỏ, em rất thích lúc 2 chị em đi bằng đường tăts, trời tối, cậu ấy đã rọi đèn pin dẫn lối cho chị đi, cùng rất nhiều lần cậu quan tâm đến người chị gái ấy, thử hỏi, làm sao mà Jin Ah có thể ngăn trái tim mình đập loạn nhịp vì cậu được.

Mà chị có nghĩ là cậu ấy đã thích Jin Ah từ rất lâu rồi không? Em nghĩ là phải từ hồi còn đi học cơ. Có chăng chỉ là nó chưa đến đúng thời điểm thôi.

Comments (2)
    Hí hí, Ariel cũng nghĩ là pạn ý thích Jin Ah lâu òi. Hồi mới về nước chỉ đi gặp Jin Ah mà ko gặp chị gái, cái cách cứ quanh quẩn bên Jin Ah và cái cách nhìn Jin Ah nữa, có tình ý hết á
    K nghĩ Jin Ah là 1 lí do rất lớn khiến Joon Hee đi Mỹ làm 3 năm đó Ariel, sau này cậu ấy nói là mình chạy trốn, có lẽ là vì tình cảm dành cho Jin Ah

Bài viết 168
Lượt xem 19991