Bài viết 39
Lượt xem 2050

cuối cùng cũng có phim mới của gakky để xem. Xem phim gakky từ hồi mới vào nghề luôn nên phim nào cũng thích. Lâu lắm mới đổi gu với phim bóng chày. thanks subteam nhiều

Nguời Á Đông ta biệt danh là lanh lội và nhẹ nhàn nên trò chơi bống bàn là số 1, hạng nhất là Trung quốc và Nhật bản, coi thử trong phim họ có tài khong, cám ơn subteam đã chia sẻ

Tốc độ ra phim của KST thật đáng nể. Mình vừa xem xong bộ phim Lời Hứa của Ngày mai, lại tiếp tục với phim này ^^

Cám ơn kst nhiều nhé. mong các bạn tiếp tục giữ phong độ, cho ra nhiều phim hơn nữa ^^ ủng hộ kst hết mình.

• Bị cấm #25

@gifuto đã nói:

Tuyệt vời! mình đã đợi film này lâu rồi để được xem Yui một lần nữa! cám ơn các bạn đã up film.

Lại được xem Yui rồi. Mà lại còn thể loại hài nữa chứ. Thanks subteam nha . Mong sẽ có nhiều video chất lượng như này

lâu lắm mới có bộ phim nhật làm theo kiểu hài hài, vui vui, đậm phong cách nhật. Kiểu luôn cố gắng hết sức để làm 1 việc gì đó.

Diễn viên ko trẻ nhưng rất duyên

'Cặp đôi phối hợp' nghe không hợp lắm anh em nhỉ. Theo mình nên đặt là 'Song kiếm hợp bích'.

Cản ơn kst đã mang đến cho cộng đồng bộ phim này!

Chủ đề lạ nói về bóng bàn. lại có những diễn viên đình đám nữa nên hứa hẹn phim hay. Cám ơn subteam nha

Gakky thật là dễ thương ! Trong số các diễn viên Nhật Bản mình thích nhất là Gakky, vừa dễ thương lại đa tài ~ Diễn xuất tốt mà giongj hát còn hay nữa ❤

• Bị cấm #31

いい映画だねいい映画だねいい映画だねいい映画だねいい映画だねいい映画だねいい映画だねいい映画だねいい映画だねいい映画だねいい映画だねいい映画だねいい映画だねいい映画だねいい映画だねいい映画だねいい映画だねいい映画だねいい映画だねいい映画だねいい映画だね。

Bài viết 39
Lượt xem 2050