Bài viết 55
Lượt xem 13794

cuối cùng cũng tìm thấy đủ full bộ để xem. rất cám ơn các bạn subteam đã bỏ công sức làm hết phần 5 của bộ phim này

Cuối cùng mình cũng kiếm đc sub phim này rồi!!! Mừng quá!!! Cảm Ơn Sub team nhiều nhiều nhé! <3

trong phim chỉ thấy thật là rối rắm về cách xưng hô gia phả nhà bạch tuyết và hoàng tử. mẹ kế nhận nuôi con của Swan mà bạch tuyết lại là con gái kế của bà vậy gọi sao đây @@ thật là hack não mà.

Phim hay, giờ tìm để download lại toàn bộ series.

Cảm ơn subteam, tôi yêu các bạn, tôi yêu kst.

Mình mới xem tới tập 17 season 6. Rất thích thú nên muốn xem lại những phần trươc. Phim rất hay và hấp dẫn

ad ơi ad em muốn coi phần này lắm ạ! Ad cho em xin link để cày cuốc đi . Thank ad, iu ad nhiều nhiều!

@GinmPham Thiệt là mong chờ tập tiếp theo quá đi, không biết có sắp kết thúc chưa, càng ngày càng gay cấn rồi. Càng ngày càng nhiều người đi vào bóng tối, Emma cũng có quyết định khó khăn mà nhỉ, cũng ko muốn mất người mình yêu thương, nhưng mà cảm thấy bực mình làm sao ấy, phải chăng quá là phiến diện khi tự Emma nghĩ mọi chuyện cô ấy kiểm soát được. Haiz, dù gì thì cũng quá yêu mà muốn giữ lại. Cám ơn Subteam nhé. Tui luôn mong chờ và cổ vũ cho subteam

Once Upon A Time Season 5 - Ngày Xửa Ngày Xưa Mùa 5 : Tuy chưa xem nhưng xem cmt mà thấy hay rồi :3

Hùi xưa tò mò, nói chung ko có gì làm, cái sau bộ phim Prison Break mình định kiếm 1 bộ khác để coi, tình cờ coi phim này, lúc đầu coi phần 1, cảm giác như coi phim "những bà nội trợ kiểu mỹ" vậy, xog cũng hay coi đứt đoạn lắm, nhưng từ phần 2 trở đi, liên kết nhân vật càng chặt chẽ hơn, đến lúc cứ chờ thứ 5 có phim download về xem mỗi ngày. Thấm thoát đã qua 6 năm rùi, ko ngờ vẫn mê phim này tới vậy :D

Mình đang cần link down để có thể xem lại OUAT những lúc cần.

Cảm ơn subteam nhiều lắm.

Bài viết 55
Lượt xem 13794