Bài viết 4
Lượt xem 1393

• #1 SubTeam

Women of the Sun

Thể loại

: Lãng mạn, melodrama

Đạo diễn

: Bae Kyung Soo

Biên kịch

: Kim In Young

Diễn viên

: Kim Ji Soo, Lee Ha Na, Han Jae Suk

Số tập

: 20

Một sản phẩm phụ đề Việt ngữ bởi KSTK

Re-up: hanhyojoo - KSTU

Poster: Hss2105

Comments (1)
    Phim này tựa là Cô gái mặt trời nè

- - - Chữ ký - - -
    http://kst.com.vn/topic/1054/2016-bounty-hunters-%E8%B5%8F%E9%87%91%E7%8C%8E%E4%BA%BA-tho-san-tien-thuong-lee-min-ho-chung-han-luong-duong-yen-ngo-thien-ngu-phan-thieu-hoang-tu-chinh-hy-vietsub-fhd-completed

• #2 SubTeam
    - - - Chữ ký - - -
    http://kst.com.vn/topic/1054/2016-bounty-hunters-%E8%B5%8F%E9%87%91%E7%8C%8E%E4%BA%BA-tho-san-tien-thuong-lee-min-ho-chung-han-luong-duong-yen-ngo-thien-ngu-phan-thieu-hoang-tu-chinh-hy-vietsub-fhd-completed

• #3 SubTeam

😍 Phim này 1 thời cũng theo dõi suốt!

Lúc đó chỉ mê mỗi cô chị thoi à, lại có cả anh zai Han Jae Suk nữa chứ :D Mà anh này suốt ngày đóng kiểu vai lúc đầu toàn đính ước, cặp bồ với người mình ko yêu. Sau đó, đùng cái gặp người con gái làm mình yêu thực sự, thế là chia tay cô kia 😟

Cơ mà, cặp cô chị với anh bạn của cô em cuối cùng lại thành ra hay hay 😘

• #4 MOD

Dạo 1 vòng cho các thớt cũ lên top hết nè :D :D

Hồi trước mình cực thích phim này, nhưng mình theo phe cô chị. Cô chị có 1 cái gì đó luôn hút mình, ngưỡng mộ đã đành, nhưng còn vô cùng đáng thương nữa. Mặc dù biết là so sánh khập khiễng, nhưng mình vẫn thấy cái sự đáng thương của cô chị nó đau đớn hơn rất nhiều cô em gái. 1 cô gái luôn lủi thủi 1 mình, gồng người lên để vui vẻ, để giả tạo là mình có 1 gia đình hạnh phúc. Dù sao gì thì gì, không được sống đúng với bản thân cũng là rất buồn rồi.

Từ sau phim này thì mình thích Kim Ji Soo kinh khủng, thỉnh thoảng vẫn search xem chị đang đóng phim j rồi tìm xem. Khuôn mặt của Kim Ji Soo chính là một trong những lý do mà mình thương cô chị đến thế, nó có cái gì đó rất đau khổ, rất cô đơn, không cần phải khóc lóc cũng cảm nhận được.

Bài viết 4
Lượt xem 1393