Bài viết 67
Lượt xem 20554

him bộ của Nhật thường thường là ngắn, chỉ khoảng 9, 10 tập nên xem cũng đỡ ngán vì phim Nhật khó lôi cuốn hơn phim Hàn.

Thế nhưng đề tài nầy còn lạ lùng hơn nên đâm ra ngần ngại, không biết có thích được không vì vợ mà ở trong thân xác của con gái thì ... thiệt là khó à nha

Cảm ơn nhóm Sub nhiều nhé. Phim này có vẻ hay đó. Đang cố gắng cày phim Nhật để luyện nghe lấy cái N2 :))

Nghe giới thiệu phim thấy đây là một đề tài rất mới, Cám ơn subteam vì đã làm bộ phim này, mong mọi người làm thêm nhiều bộ phim Nhật nữa

Thanks nhóm đã hoàn thành sub bộ này, mặc dù các viewer trên diễn đàn ngoài nước đánh giá drama version ko hay bằng bản movie nhưng sau hki xem vài tập đầu thì lai thấy lôi cuốn , có lẽ do sở thích mỗi người mỗi khác nên rất chân thành cảm ơn subteam đã bỏ công sức ra sub .

Phim bộ của Nhật thường thường là ngắn, chỉ khoảng 9, 10 tập nên xem cũng đỡ ngán vì phim Nhật khó lôi cuốn hơn phim Hàn.

Thế nhưng đề tài nầy còn lạ lùng hơn nên đâm ra ngần ngại, không biết có thích được không vì vợ mà ở trong thân xác của con gái thì

@Fujioka_Haruhi phim hay quá cám on các bạn lam sub rất nhiều ạ, mình muốn tìm phim điện ảnh ở đâu ạ?

mấy phim kiểu này đúng gu của mình rồi, vừa có hài hước vừa có tình cảm chứ giờ mà xem anime mãi cũng chán, thanks sub team nhiều

oi vừa đọc xong tiểu thuyết mới nhớ ra là hình như mình đã xem mấy tập phim rồi thế là quay lại xem nốt :-D cám ơn subteam nhiều lắm.

Mình hơi gà mờ không hiểu sao đang down nửa chừng thì không tìm thấy link nữa :( Mod ơi hướng dẫn mình với nhé :(

Cuối cùng cũng được xem trọn bộ series này. Thích lắm ý ạ. Chúc subteam sẽ ra nhiều SP vietsub phim Nhật thật hay sắp tới.

Bài viết 67
Lượt xem 20554