Bài viết 79
Lượt xem 26102

Tôi vừa hoàn thành đọc xong sách “Bạch dạ hành”, thêm phần tò mò và xem nốt phiên bản Hàn. Vậy là tôi đã xem hết, từ phiên bản truyền hình và điện ảnh của Nhật đến movie Hàn, cộng thêm sách là coi như tất tần tật mọi thứ của “Bạch dạ hành”.

ôi đến tận bây giờ mới đọc xong truyện nên mò xem phim, nghe bảo có cả bản movie không biết có khác nhiều không đây, Mirai nhận vai này quả thật khó quá trời, đòi hỏi diễn xuất rất nhiều.

huhu kiếm hoài mới ra

Sau khi xem 1 vài tập thì em thấy ở thên thể của con gái, người mẹ bắt đầu hiểu ra những chuyện mà con trc giờ không nói cho mẹ, VD như côn sẽ không bao giờ làm bà nội trợ như mẹ hay con rất giỏi Toán. Nhưng mà chưa nghĩ ra dc cái kết ổn thỏa cho phim này. Nhưng mà thôi, về cơ bản thì phim Nhật khó đoán bỏ xừ, đoán toàn trật. Muốn hai bạn trẻ về vs nhau mà xem ra ko dc rồi... chẹp chẹp~

Em xin lỗi ss Haruhi, cho em nốt hết tuần sau, em đang cong

sau khi đọc xong truyện thì giờ mới mình mò ra. thanks team đã sub bộ này ^^ ^^ ^^ ^^ ^^ ^^ ^^

Hình như phim chuyển thể từ sách Bí mật của Naoko, rất tiếc là mới mua nhưng chưa kịp đọc. Nên xem trước hay đọc trước đây mọi người ơi? Anyway, thanks.

Phim bộ của Nhật thường thường là ngắn, chỉ khoảng 9, 10 tập nên xem cũng đỡ ngán vì phim Nhật khó lôi cuốn hơn phim Hàn. hay lắm

hihi, thích từ khi đọc truyện, giờ thấy phim òi, cảm ơn KST cùng sub team nhiều nhiều=))

Bài viết 79
Lượt xem 26102