Bài viết 5
Lượt xem 1010

• #1 MOD

Kim Junsu lần đầu tiên hát nhạc phim "hậu duệ thái dương" ở concert Nhật Bản

Kim Jun-su của JYJ lần đầu tiên giới thiệu ca khúc nhạc phim "hậu duệ thái dương" vào hôm thứ Tư tại concert ở Tokyo, Nhật Bản.

Trong suốt buổi concert, Kim Jun su đã trở thành một "vị thần " thực hiện ba điều ước của người hâm mộ trở thành sự thật. Một trong những điều ước đó là, một bạn fan Nhật Bản đã yêu cầu anh ấy hát nhạc phim "hậu duệ thái dương".

"Đây là bộ phim truyền hình nổi tiếng nhất tại Hàn Quốc. Tôi có tham gia hát nhạc phim . Bài hát đã được phát trong bộ phim truyền hình nhưng chưa được phát hành rộng rãi. Nhưng tôi ngạc nhiên rằng fan hâm mộ Nhật Bản lại biết điều này. Đây là lần đầu tiên tôi hát live ca khúc này ", Kim Junsu nói và hát một đoạn của bài hát.

Các buổi diễn cuối cùng của buổi hòa nhạc kéo dài hai ngày của Kim Junsu, mang tên “2016 Xia the Best Ballad Spring Tour Concert vol.2 in Japan,” sẽ diễn ra tại Tokyo International Forum vào tối thứ Tư.

Article Source: Kpop Herald
    Picture Credits: Top Star News
    Shared by: JYJ3

Vtrans by: [email protected]

Comments (2)
    Fan ở Nhật sướng nhé !
    + 5
    thanks news ss ạ!
    + 3

• #2 MusicTeam

Ui cha 😍
    Mình đã ngờ ngợ khúc nhạc phát trên điện thoại bác sĩ Kang cuối tập 8 là của Junsu mờ 😚
    Ai dè đúng thật này ❤ Giọng quá đặc biệt luôn ấy^^ Hóng quá đi 💕

Thanks bạn chủ thớt dịch tin nha :)

Comments (1)
    Xem phim mà nghe giọng ảnh cất lên là hạnh phúc lắm luôn. Chưa có bản full.
    + 05

- - - Chữ ký - - -
    --- Lời nói dối tồn tại được trên đời bởi nó khoác lên mình chiếc áo lộng lẫy ma mị mà sự thật chẳng thể nào có được ---

• #3 MOD

Ủa em ơi, Kim JunSu đi hát một mình ở concert Nhật Bản hay đi chung cả nhóm vậy

còn PYC có đc hát k em

Comments (1)
    Thanks ss ủng hộ
    + 05

Chà Kim Junsu đã một mình solo bài hát của bộ phim

"Descendants of the sun " tại buổi concer ở Nhật Bản

fan yêu cầu nên anh hát , những người yêu cầu mà

được thực hiện thích nhỉ , Mình biết là anh có hát cho

bộ phim nhưng bài hát chưa được công bố mà fan đã

được nghe xướng thật .

Comments (1)
    Thanks bạn đọc tin
    + 05

• #5 MOD

@ngocpl Hiện tại concert ở Nhật là Kim Jun Su hát một mình thôi ss ah.

Vì nhóm jyj chỉ còn mỗi junsu là "tự do" thôi. Còn hai anh kia đi thực hiện nghĩa vụ quân sự rồi ss. Đi từ năm ngoái ấy. Năm nay Jun su chắc cũng phải đi nên tranh thủ đi diễn và ra album ấy ss.

Comments (1)
    Ss lạc hậu quá rồi, cảm ơn thông tin của em

Bài viết 5
Lượt xem 1010