Bài viết 4
Lượt xem 3327

• #1 Trial Staff

Hạnh phúc bất ngờ

Thể loại: Tình cảm, lãng mạn
    Đạo diễn
    : Jang Geun Su
    Biên kịch
    : Hyeon Go Wun
    Số tập
    : 26
    MỘT SẢN PHẨM PHỤ ĐỀ VIỆT NGỮ BỞI KSTK
    Re-up: KSTU

Nhân vật

• #2 Trial Staff

Comments (14)
    Tập 11 link down không được bạn ơi. Với phim này tới 26 tập lận mà :D
    Vui lòng chờ sửa chữa và bổ sung nha bạn :)
    ôi mình thích phim này lắm :D ngày còn học ĐH, tối nào cũng đi dạy thêm nhưng toàn đặt lịch cho học sinh tránh giờ phim ra để về nhà xem. cảm ơn KST teams nhiều nhiều !!!!
    Cảm ơn bạn nhiều vì đã reup ạ <3
    Bạn ơi, làm phiền bạn quá nhưng link tập 7,8 bị die rồi ạ :(. Bạn còn giữ phim có thể reup không ạ:((. mình cảm ơn nhiều <3
    Ep07, 08 và 11 đã re-up lại rồi nha @Zeni, @mickey
    @kasumi: Thanks mn nhiều nha :D
    @kasumi93:Cảm ơn bạn nhiều <3. Bạn ơi, tập 9 tập 14 tập 15 cũng hư link rồi ạ. Ban có thể reup ko ạ, Mình thích bộ này lắm :(( nhưng chỉ KST còn giữ thôi ạ. Thật sự làm phiền mọi người quá :((
    @mickey: mình đã fix những tập bạn báo rồi đó, bạn xem lại xem đown được chưa nhé! ;)
    @kasumi93: Ui mình down được rồi ạ. Thật sự thật sự cảm ơn bạn rất nhiều :x. Mình vui quá cuối cùng cũng tìm down đc bộ này:x
    nhưng phim 26 tập bạn ạ, tụi mình cũng thiếu mấy tập gần cuối rồi! đang tìm để re-up cho đủ bộ đây :'(
    @kasumi93: Ui, mình tưởng đợt đó chỉ sub được 18 tập ạ. Sau đó thì dừng ko sub nữa @@. Thế vẫn còn à bạn ơi,:X
    nhà mình vẫ chưa re-up đủ bộ này à các bạn ui?
    Cám ơn ST nhiều ạ <3 mình đang tìm lại mấy bộ phim cũ hay để lưu trữ, may qá, mấy phim này vẫn còn down đc :(((((((((

Hồi xưa mình mê phim này lắm, đi học về canh coi hoài. Hi vọng mọi người sẽ up trọn bộ tiếp tục, đừng drop bộ này nha team ơi. Mình cám ơn team nhiều lắm :D

Phim Hàn Quốc hồi xưa, diễn viên và kịch bản đều dễ thương và hay, coi đi coi lại vẫn thấy thích ^^

Đang reup lại ở page này nữa nha: https://www.facebook.com/hanhphucbatngo2003

Bài viết 4
Lượt xem 3327