Bài viết 33
Lượt xem 13766

Cảm ơn Subteam nhiều lắm. Nhiều phim hay ngày xưa bây giờ rất khó tìm, dù đã xem rồi nhưng vẫn muốn tải về để xem lại. Một lần nữa cảm ơn Subteam rất nhiều.

em cám ơn vì đã up lại bộ phim này, 1 thời say đắm , đến bây giờ cũng vậy!

ánh mắt ấy không bao giờ quên!

Bộ phim này có lẽ những ai đã từng xem đều không thể quên , tuy có cái kết buồn nhưng dù vậy vẫn làm cho người xem xem lại nhiều lần vẫn thấy hay . Cảm ơn các bạn đã re up .

Rất cảm ơn các bạn đã re up

Đang tìm xem lại các bộ phim cũ

Công nhận phim hay và ý nghĩa, phần nhạc phim nghe nhức nhối lun

Nhớ hồi đó học lớp 6 chiều nào về cũng canh phim này coi, khóc hết nước mắt luôn 😢

Tiếc là lúc coi thì phim đã đi được gần nửa bộ rồi, may mà vẫn còn hiểu, nhớ mãi hình ảnh ng đàn ông nuôi bà chị với đứa con

Sau này có cơ hội xem đầy đủ rồi, cảm ơn ST

May quá , sub team reup phim hay quá, chưa coi phim này cảm ơn mọi người đã reup phim này ạ. cũng đang sưu tập mấy bộ phim cũ, mấy phim thời xưa cảm xúc nó nhiều hơn

@Ma-Già Cảm ơn sub team nhiêu ❤

ngót chục năm mới xem lại tks subteam

phim max xúc động

dù kết hơi sad......................................................................................................................................................................

Mình xem phim này chắc 4 hay 5 lần gì đấy, vì không có nhiều thời gian để xem nhưng có xem lại bao nhiêu lần vẫn thấy hay, càng ngẫm lại càng thấy thấm cho nvc, hình ảnh Moo Hyuk không hề phai nhòa sau bao năm

Chắc phải lập một cái danh sách phim buồn não lòng để dành khi cần khóc lôi ra xem lại. Phim kiểu như: 1 lít nước mắt, anh em nhà bác sỹ, rồi phim này nữa.... hic bộ Hàn là bộ thảm nhất trong mấy bản làm lại...

Bài viết 33
Lượt xem 13766