Bài viết 8
Lượt xem 1572

• #1 MOD

Khai trương nhà mới nè!

Video tặng ss Dưa (cucumber90), nhớ hồi ấy làm hì hục 😙 vui ghê!

Em gửi lại ss Dưa và fan Ohno nhé (thực ra em thích Jun hơn), đây là phần biểu diễn có hip dances của anh tại ARASHI AROUND ASIA (Đài Bắc, 2007).

THÔNG TIN

Bài hát: Top Secret (tạm dịch: Bí mật không thể nói ra)

Ca sĩ: Satoshi Ohno (nhóm ARASHI)

Translator: ariel143, songgiohathanh

Timer: sonhgiohathanh

Typesetter: pohala

Cảm ơn video từ OHNO SATOSHI FAN PAGE

- - - Chữ ký - - -
    Áo quần mới đón nhà mới!

• #2 SubTeam

con chim này đẹp này em tự làm hả

• #3 MOD

đâu cóa em chôm trên tumblr dấy

- - - Chữ ký - - -
    Áo quần mới đón nhà mới!

• #4 MOD

@pohala đã nói:

đâu cóa em chôm trên tumblr dấy
    tsk tsk. ko để cờ re đít gì hết :P
    - - - Chữ ký - - -
    I won’t be broken I chew pain like gum- the dark night raises me up again, I raise myself up- Gary! Bye Gary Running man

• #5 MOD

@baophucdinh31 chị thích cái signature của chú nhaâ cws chờ đoá

- - - Chữ ký - - -
    Áo quần mới đón nhà mới!

• #6 MOD

@pohala đã nói:

@baophucdinh31 chị thích cái signature của chú nhaâ cws chờ đoá
    ok =)) em sẽ chờ
    - - - Chữ ký - - -
    I won’t be broken I chew pain like gum- the dark night raises me up again, I raise myself up- Gary! Bye Gary Running man

• #7 MOD

@baophucdinh31 đâu rồi, cái câu "cân hết" của tui biến đâu mất rồi?!!! tẩu tán rồi nha, chế quên ko cap lại rồi TT TT

ủa tại sao bài viết phải có ít nhất 150 ký tự mới được! trời ơi làm sao mà đủ 150 bây giờ, nó không cho tói đăng bài nè!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

anh @K9 ới ời téo teo tèo!!!! đủ chưa nào!!!!! xin mod đừng phạt iem tội spam nhaa

- - - Chữ ký - - -
    Áo quần mới đón nhà mới!

• #8 MOD

@pohala đã nói:

@baophucdinh31 đâu rồi, cái câu "cân hết" của tui biến đâu mất rồi?!!! tẩu tán rồi nha, chế quên ko cap lại rồi TT TT
    ủa tại sao bài viết phải có ít nhất 150 ký tự mới được! trời ơi làm sao mà đủ 150 bây giờ, nó không cho tói đăng bài nè!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
    anh @K9 ới ời téo teo tèo!!!! đủ chưa nào!!!!! xin mod đừng phạt iem tội spam nhaa

ai biếc :|

- - - Chữ ký - - -

Bài viết 8
Lượt xem 1572