Bài viết 119
Lượt xem 32085

đợt phim chiếu rạp không có thời gian để đi xem, bây h rảnh rảnh 1 chút mới bắt đầu ngồi cày

Cảm ơn subteam nhiều.

Phải down [2015] Daddy's Home - Bố Ngoan, Bố Hư về để Tết nằm ôm lap xem phim ạ ahihi. Chúc mọi người Tết vui vẻ :">

tks sub team rất nhiều

xem xong nhất định sẽ cmt tám. cảm ơn các bạn đã sub bộ phim này

Chưa có con nhưng đọc nội dung thấy hay, thử xem để sau này làm bố sẽ ntn...thanks KST. ....

Like

• Bị cấm #116

Đây là 1 bộ phim hài hước dành cho bất kỳ gia đình nào MiM23Bộ phim là cuộc hành trình khá gian nan, vất vả đối với Brad (Will Ferrell đóng) trong công cuộc chinh phục 2 đứa con của người mình yêu và trở thành ông bố dượng tuyệt vời nhất. Thế nhưng, 1 ngày nọ đẹp trời, Dusty (do Mark Wahlberg đóng) - bố đẻ của 2 đứa nhỏ đột ngột trở về nhà, và thấy cảnh vị trí của mình đã được thay thế, ngay lập tức, 1 cuộc đua giữa 2 ông bố nhằm lấy lòng 2 đứa con đã diễn ra. 1 Dusty phóng khoáng, ngông cuồng, hoang dã và 1 Brad chỉn chu, nghiêm túc đã làm cho "cuộc đấu" nhiều pha cười nghiêng ngả. Ai sẽ thắng? Ai sẽ giành được quán quân "Ông bố của năm?" MiM42

Phim hay. Hóng nhiệt tình luôn. cảm ơn kst sub team nhiều...Tiếp tục phát huy ra thêm các sản phẩm hay nha >3

hay quá thans nhóm sub :v mình muốn xem phim này từ lâu rồi nhưng toàn bản thuyết minh nay mưới tìm được nhóm sub

Bố ngoan bố hư là một bộ phim rất hay về đề tài gia đình, chà chà quá hay he he:)))
    viết dài thế để đủ 100 ký tư

Bài viết 119
Lượt xem 32085