Bài viết 7
Lượt xem 3828

• #1 SubTeam

ORANGE

THÔNG TIN

Tên Phim: Orange

Tên Romaji: Orange - Orenji-

Tên Nhật: orange-オレンジ-

Đạo Diễn: Kojiro Hashimoto

Biên Kịch: Ichigo Takano (manga), Arisa Kaneko

Ngày Phát Hành: 12 tháng 12, 2015

Thời Lượng: 139 phút

Nhà sản xuất: Toho

Ngôn Ngữ: Nhật

Quốc Gia: Nhật

NỘI DUNG

Naho Takamiya (Tao Tsuchiya) là học sinh năm 2 trung học. Vào mùa xuân, Naho Takamiya nhận được 1 bức thư từ chính bản thân mình trong tương lai 10 năm sau. Theo bức thư, cô đã thích học sinh chuyển trường Kakeru Naruse (Kento Yamazaki). Kakeru Naruse mang vết thương lòng từ sau khi mẹ mình tự sát và chết 1 năm trước. Naho Takamiya 26 tuổi rất quan tâm tới Kakeru Naruse.

Biết được cảm xúc 10 năm sau của mình, học sinh năm 2 trung học Naho Takamiya đã hành động để thay đổi tương lai.

DIỄN VIÊN

TRAILER

Một Sản Phẩm Việt Ngữ của KSTJ

Chịu trách nhiệm dự án: anazen

Biên dịch: Nyanko

Biên tập: anazen

Kỹ thuật phông màu: anazen

Mã hoá: anazen

Thiết kế ảnh bìa: bigbong

Khớp thời gian: anazen

Time kara:

Đăng tải: KSTJ Upload team

Download miễn phí tại: https://kst.com.vn - Keep Smiling Together

Nguồn: Asian Wiki

Comments (2)
    ủng hộ, diễn viên chính đẹp quá! :xxx
    + 5
    Kento :))))))
    + 1

• #2 SubTeam

Vietsub completed

Click logo để download

Click xem nội dung bên trong

Tao-chan kawaii ghê luôn ý >< Anh già Kento cũng vậy =]] thích cả hai

Tuy nhiên phim đã bỏ đi nhiều đoạn quan trọng trong manga,nhưng dù sao cũng rất hay, nhân vật suwa đẹp trai nhất

Ủng hộ subteam nha. Mình vừa xem phim này mấy ngày trước. Vào KST thấy subteam cũng làm sub cho phim này mà thấy tiếc. Phải chi chăm vào KST hóng hơn. :)

Phải nói là mình tình cờ xem anime phim này, lúc xem tâm trạng cũng không được tốt lắm. Nhưng mà anime mãi chưa ra hết. Đọc manga thì lười. Lên mạng search thế nào lại có phim năm 2015. Tải luôn và ngay về xem. Cảm nhận thấy phim này rất hay, và cảm động. 😊😊.

P/s: Lần sau chăm vào KST hơn mới được. 😄

Comments (1)
    :D chăm vào và nhớ để lại cmt nữa nhé, để chúng mình biết có người quan tâm đến chúng mình

Nói thật là dạo này mình ăn nằm ở box J rồi, đã coi hàng tá phim :))

Phim này thì xem được bản anime, vô cùng ghiền, nhưng chờ mòn mỏi mà chưa ra hết nên bay qua coi live-action vậy :))

Nhân tiện có bạn Kento nguyên năm 2015 đi đâu cũng thấy mặt :))

Bản này có nhiều tình tiết rút gọn, nhưng mà cũng không ảnh hướng mấy đến chuyển biến tâm lý nhân vật. Sau tất cả thì mình vô cùng thích kết thúc của phim này, thích cái kết mà tác giả lựa chọn cho các nhân vật. Thương Kakeru, lại càng thương Suwa :( Ai cũng xứng đáng nhận được tình yêu và hạnh phúc :)) Vậy nên hai thế giới là tốt nhất :))

Coi xong mình ấn tượng mãi với câu nói hỏi của bạn Kakeru, nếu được lựa chọn đến tương lai hoặc về quá khứ, cậu sẽ chọn điều gì? Nói thật, nghe xong câu này mình cũng bày đặt suy nghĩ mông lung, tự hỏi không biết mình sẽ chọn gì :(

Bài nhac kết phim hay quá, cơ mà không có sub :))

Dù sao thì cũng vô cùng cảm ơn ST đã làm sub phim *quăng tym*

- - - Chữ ký - - -
    Hôn lên mắt người, che người nửa kiếp lênh đênh ~

• #6 SubTeam

Cái bạn Kento thấy xuất hiện trên mọi mặt trận :))

Mình biết bạn ấy qua Death note ấy, sau đó xem LDK nữa,

dễ thương, đẹp trai chớ bộ :))

Tks ST <3

Mình rất thích phim anime của chuyện này. Hôm nay tình cờ vào đây thấy phim do người ta đóng nên cũng tò mò download xuống xem, thử coi có hay bằng phim anime không Dragon8

Thực tình mà nói, mình chỉ mê phim tranh của Nhật thôi chứ không "mặn" phim người ta đóng cho mấy, có lẽ tại xem phim Hàn quen rồi nên thích lối quay phim của Hàn hơn Dragon22

Cám ơn subteam rất nhiều nhé.

Bài viết 7
Lượt xem 3828