Bài viết 19
Lượt xem 2661

• Trang
  • 1
  • 2
  • #1 MusicTeam

Ao Ca Subteam trân trọng giới thiệu, bài hát đầu tiên team làm mà không có liên quan tới thể thao hay bóng bánh 😋

If I have a lover - G.Na, featuring Rain.

"If I have a lover" được phát hành vào ngày 05/07/2010 được G.Na ra mắt với tư cách là nghệ sĩ solo (sau khi nhóm nhạc nữ Five Girls tan rã) và ngay sau đó, đã trở thành bản hit được nghe nhiều nhất trên Internet. Bài hát mang phong cách pop ballad pha chút R&B và acoustic.

Ca khúc có sự góp giọng của Rain, đây cũng là lần anh xuất hiện chính thức đầu tiên với vai trò ca sĩ hát song ca một bản tình ca lãng mạn kể từ năm 2006. Tuy nhiên, chắc chắn, đây không phải lần đầu tiên anh hát song ca.

Một bản tình ca thực sự dễ thương. Rất có thể bạn sẽ phải ấn rất nhiều lần nút "Replay" 😝

Nghe và nói cho chúng mình biết cảm nhận của bạn ha!

Tks bạn J_Hyeon về cái vid siêu dễ thương nè và bé @tanpopoame cung cấp vid giúp team!

AC Subteam
    Biên dịch: @Per.Se
    Căn giờ: @kieunt
    Kỹ thuật phông chữ: @kieunt
    Hiệu ứng kara: AFS
    Mã hóa: @baophucdinh31
    Đăng tải: KSTU
    Thiết kế poster: @Hss2105

Google Drive

Hãy trả lời chủ đề để thấy liên kết này

Vimeo

Comments (3)
    sao nhìn diễn viên diễn ngượng ngượng sao ý??? (giờ mới coi MV :/)
    @Phúc: cái này là fan đóng thôi, chứ ko phải diễn viên đâu e, nên có hơi ngượng tí nhưng mà đáng yêu mà ha
    Sến nhưng là thể loại Ka thích! =))
    + 5

- - - Chữ ký - - -
    "Thật ra, khoảng cách không phải nguyên nhân. Tình yêu sẽ không vì khoảng cách mà trở nên mong manh. Chỉ...con người mới khiến nó thành như thế..."

• #2 Design Team

cái clip siêu siêu siêu dễ thương

cái nhạc siêu siêu siêu hay luôn

mà sao em lại hem thích replay vì gato hô hô hô

chúc thớt đông khách, luôn replay lại bài hát và chú ý lời nhạc

p/s dành cho những đôi đang yêu và sắp yêu, đôi lẻ loi như em thì thôi "xuống ôm cún"

Comments (2)
    Poster và banner đẹp và dễ thương quá e ơi
    công của san cũng không nhỏ ^^
    + 4

• #3 SubTeam

😘 phải nói là "ai đó" có tâm trạng hay sao mà trans quá hay luôn. Những cặp đôi đang yêu coi vid này đúng hợp luôn. Mà Per biết encoder nói sao ko, nói là bài gì mà sến rện vậy? Kakka. Tình thuơng mến thuơng thế kia mà. À bạn K ko ngờ lại kiếm được cái vid siêu dễ thương vậy á. Ngồi coi bài này và hóng bài "kẹo ngọt" kia thôi. P/s: cái pos và ban dễ thương quá, cảm ơn bé des nữa nè.

Comments (2)
    hehe em cám ơn ss quá khen :">
    may ko bị chê trans dở ^^
    + 3

Mình chưa nghe được bài " If i have a love " do G.Na và Rain phụ họa ,

nhưng mình nghĩ là sẽ hay, vì lời giới thiệu của chủ thớt tin tưởng hoàn

toàn .nếu mình có người yêu thì mình sẽ làm gì nhỉ ? , có nhiều thứ để

làm chung với nhau lắm lắm : nào là đi xem ciné , dạo chơi , xe đạp đôi ,

ăn hàng ...và nhiều thứ khác thích làm chung lắm .....

Comments (1)
    ui Per được tin tưởng vậy cơ à, tks bạn nhiều nhé, đúng là có rất nhiều điều ý nghĩa mà 1 cặp đôi có thể làm ^^
    + 3

Lâu không vào thăm Ao

Thấy chủ đề mới với đề tài siêu lạ

Ghé coi coi sự ngọt ngào lan tỏa ra sao

Cảm ơn Subteam nhiều dù thực sự trước đó chưa từng nghe qua If I have a lover 😊

Giờ đi nghe nè 💫

Comments (1)
    tím coi vui ha! ^^
    + 3

- - - Chữ ký - - -
    Thương màu tím bơ vơ chiều chủ nhật - Phố lên đèn màu tím vẫn lang thang

• #6 MusicTeam

Ôi trời lại còn :"Nếu có người yêu thì nên làm gì ta" , thiệt tình à
    Cơ mà phải nói là bài này hay nè, em hóng mãi cơ hí hí
    Cái poster của chị Hát đẹp bá cháy luôn ấy😍

P/s: Sau khi xem video + vietsub thì mới thấy nó sến quá mức cho phép rồi Dragon38Dragon38Dragon38

Comments (3)
    quá mức cho phép cơ à haha
    + 3
    Thì là vì F.Ateam k thích điều này ấy mờ :)
    đa tạ đa tạ
    + 4

- - - Chữ ký - - -
    Where's love? 今君はどこにいるの。何を思ってるの。 いまきみはどこにいるの。なにをおもってるの。

@Per.Se đọc xong sum thì muốn xem, phải là rất rất muốn xem :) nói đến pop ballad là phải xem rồi :)))

Comments (1)
    coi xong nhớ để lại cảm nhận ha bạn, chúc bạn xem vui!
    + 3

nghe giới thiệu là đã muốn xem roài :) không biết xem xong thế nào nhỉ , thấy bạn trên kêu sến quá mức , chà

Comments (1)
    sến vừa phải thôi ớ ^^
    + 3

Đã xem và nghe được nhạc , họ dễ thương ghê, hai nhân vật chính

của bài hát " If i have a love " ấy , tuy không đẹp lung linh nhưng chỉ

nhìn thôi cũng thấy họ yêu ngau lắm ....

• #10 SubTeam

Ây da, cái tựa sến súa công túa quá Onion24

Cơ mà nhạc thì cực dễ thương, chứ không sướt mướt. Lại thêm lời bài hát gần gũi cực kỳ, vì mấy điều đó là 1 số điều trong cả đống điều Ka muốn làm khi có người yêu Dragon45

Cái vid 2 bạn chính nhìn iu, mà diễn hơi sượng, nhất là ông nam, nhìn cứ hiền ngoan thế nào ấy! Ka thì thích bad boy xíu, nhưng đừng có bad quá =))

Cái đoạn cuối mà cho em làm biên kịch, em sẽ để bạn nữ chính diễn sâu xíu, đứng nhìn trái tym rưng rưng, rồi bạn nạm từ phía sau đi tới choàng tay qua eo, đặt cằm lên vai bạn nữ, cười mãn nguyện và... hết phim BinhSua8

Túm lại là cho 9.5/10, thanks subteam rứt nhiều! *tung tim tới tấp*Dragon25

P/s: thể loại đáng iu này thì bé San nhà mình des là đỉnh rồi, mn khỏi khen! Dragon7

Comments (2)
    thôi đừng có làm biên kịch ))
    + 3
    heheh ss của em :">
    + 5

- - - Chữ ký - - -
    http://kst.com.vn/topic/1054/2016-bounty-hunters-%E8%B5%8F%E9%87%91%E7%8C%8E%E4%BA%BA-tho-san-tien-thuong-lee-min-ho-chung-han-luong-duong-yen-ngo-thien-ngu-phan-thieu-hoang-tu-chinh-hy-vietsub-fhd-completed

• #11 MusicTeam

Chài ai kiu dễ sợ luôn :)))) Từ trong ra ngoài từ trên xuống dưới từ trái qua phải từ cong đến thẳng cưng quá đi BinhSua7=)))

Ao mới đổi qua phong cách dễ xương từ khi nào vậy nà :)))) BinhSua2Tim bay tới tập tràn ngập khắp nơi ùi :3

Nghe xong muốn "Ép-phờ-Ây" dài dài cũng khó luôn, tuy nhiên về độ kiu thì bé đây vẫn giữ được phong độ BinhSua5

Túm tất tần tật lại là thanks biệt đội ST nhá 💕

Comments (2)
    50 sắc thái của heo à ))
    + 3
    =))) Có vài mống thế kia kêu 50 =))) Mà đâu phải của cháu đâu :))

- - - Chữ ký - - -
    --- Lời nói dối tồn tại được trên đời bởi nó khoác lên mình chiếc áo lộng lẫy ma mị mà sự thật chẳng thể nào có được ---

• Trang
  • 1
  • 2

Bài viết 19
Lượt xem 2661