Bài viết 28
Lượt xem 5835

Cám ơn team dịch đã dịch film nhé :D , đọc qua nội dung với review có vẻ hay , down về xem thử hehe

• Bị cấm #13

Chân thành cám ơn subteam nhiều lắm.

Phim quá xá hay luôn. Mặc dù đã coi rồi nhưng mà chất lượng sub không tốt nên rất hạnh phúc khi KST sub phim này

Quite strange! comment before downloading. I've never seen stuff like this. What are you doing this for? Once we have something to distribute, we will do that. Like this, comment meaningless things is not valuable.

Nhin dan dien vien la phai vao coi thu tom tat noi dung. cam on sub team nhieu nha, minh down ve coi xong roi se cho review sau

Có vẻ ít người thích xem phim thể loại này nhỉ? Tks subteam nhá 😊

Cảm ơn Sub team nhiều. Hy vọng sẽ có nhiều phim mới hơn nữa :)))))) Chúc các bạn một ngày mới tốt lành!!!!!!

Nghe phim từ lâu lắm rồi mà chưa có lúc nào xem. Thank subteam đã vất vả làm sub <333333333333

Chủ đề crime là 1 trong những chủ đề phim ưa thích của mình. Lý do là vì thường đạo diễn đưa ra những cách xử lý không giống với cái cách mà làm người xem cảm thấy thỏa mãn như những thể laoị khác, kiểu yêu đương hay gia đình. Khả năng cao là sẽ làm người xem bứt rứt, khó chịu và ngẫm nghĩ. Cám ơn các bạn đã sub và upload phim này

Ui mình đang tìm tất cả các phim có Eva Green, tìm hoài mới thấy phim nàyyy

Mong là subteam sẽ quan tâm tới các phim của chị nhà Eva Green hơn nữa ạ :">

Mê chị í lắm mà tìm vietsub khó ghê

Comments (2)
    Chị này có 1 bộ series Penny Dreadful cũng nổi nổi đó bạn
    Uh tớ cũng xem rùiii Theo đc hết season 1 Chị này kiểu đẹp lạnh như băng, mê théeee

nghe quảng cáo hay quá , để tải về xem thử, cám ơn chủ thớt chia sẽ nhé, mỗi lần muốn tải phải viết, chán ghê

Bài viết 28
Lượt xem 5835