Bài viết 103
Lượt xem 25292

Cảm ơn Subteam rất là nhiều vì đã sub cho phim này và nhiều phim khác nữa. Mong mọi người tiếp tục !!!

cảm ơn subteam đã cố gắng để chuyển ngữ bộ phim này

đây là một bộ phim rất hay trong đề tài siêu anh hùng của Marvel

rất mong subteam có thêm động lực để tiếp tục cho những dự án sắp tới.

Xem "Cuộc chiến vô cực" xong bây giờ mới tìm xem của các nhân vật ấy. Cám ơn subteam đã sub bộ phim này. Phim rất hay ạ

chòi em là fan của anh Robert mê anh lắm cảm ơn subteam nhiều nhiều vì đã dịch ạ <3 em phải tranh thủ tải cho đủ 3 phần Iron mới được

Rất khâm phục Marvel vì đã tạo ra một hình tượng anh hùng sống động thế này

Cảm ơn sub team vì đã vietsub nhiều phim hay thế này

Mới đó mà gần 10 năm rồi, ironman là seri phim mình rất thích, giờ rảnh rỗi tải về xem lại. Cảm ơn subteam rất nhiều :D

Cảm ơn suteam nhiều nhé. Đang tìm cả bộ để xem lại mà ở đây có rồi may quá không phải đi lùng tìm nữa

Mình download ở trang KST hơn 5 năm về trước, một thời gian dài không xem phim nên không có online cũng không lưu lại trang web này luôn.

hôm nay xem lại phim Grimm (Săn lùng quái vật) thấy trên màng hình có ghi KST.com.vn, mới bay vào web thử xem trang này còn không.

thật là vui khi thấy trang vẫn hoạt động và còn giữ hoạt động sôi nổi như những ngày đầu. mình thấy phim của các bạn upload và làm sub rất đúng, mình thấy có nhiều sub ở trang khác dịch sai hẵn.

Coi rồi mà phải tải lại cho nhóc con coi, phim hay bà cố. thanks team a lot.

mãi mãi ũng hộ KST.

Comments (1)
    Cám ơn bạn nhé ^^ Mong bạn luôn đồng hành cùng KST

Cám ơn subteam nhiều.

Phim từ năm 2008 mà đến giờ xem lại vẫn thấy hay 😊

Cám ơn subteam đã sub bộ này, phim mở đầu cho cả vũ trụ diện ảnh Marval là đây chứ đâu

Thú thật lúc mới coi phần 1 này không mê lắm, nhưng từ phần sau là ghiền luôn

Bài viết 103
Lượt xem 25292