Bài viết 302
Lượt xem 157607

• Bị cấm #272

@kieunt đã nói:

Một ngày nọ, đứa con gái Soo An, trong ngày sinh nhật, muốn người bố đưa mình đến gặp mẹ ở Busan. Và sau bao lần lỗi hẹn, lần này, người bố Seok Woo của bé đã đồng ý đưa bé đi gặp mẹ. Họ lên chuyến tàu đi Busan, và có ai ngờ chuyện gì sẽ đến với họ? Một đại dịch đã xảy ra, khiến ai thấy cũng bàng hoàng! Và trên chuyến tàu ấy, như một xã hội thu nhỏ, có đủ loại người. Và khi biến cố xảy ra, ta mới biết được ai anh hùng, ai giả nhân giả nghĩa. Để bản thân được sống sót, họ đã làm những gì? Phim đã đạt được rất nhiều thành công ngay từ khi khởi chiếu, đã tạo nên hiệu ứng rộng rãi trong cộng đồng mê phim Hàn. Và đặc biệt, lại một lần nữa chứng tỏ khả năng diễn xuất tuyệt vời của Gong Yoo và Ma Dong Seok. Có thể nói năm nay là năm thành công của Gong Yoo nói riêng. Khán giả có thể sẽ bị ám ảnh bởi ánh mắt và giọt nước mắt của người bố Seok Woo ở cuối phim.

Mình đọc thông tin phim này lâu rồi nhưng chưa có dịp để xem. Thấy chữ đại dịch cũng chờn chợn vì sợ xem mấy kiểu zombie lắm. Nhưng thấy khen quá thì cứ thử xem xem sao

Hay quá Subteam ơi :xxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxx

Hóng phim này lâu lắm rồi !

Cố lên các bạn!

1 bộ phim vô cùng hay và ý nghĩa.kinh dị nhưng ẩn chứa trong đó là ý nghĩa về tình người với nhau đặc biệt lúc khó khăn. cảm ơn subteam lần nữa vì đã sub phim này nha

tìm mãi ới thấy phim này, thank subteam nhiều nhé

dạo này điện ảnh Hàn quốc nhiều phim giật gân quá

cám ơn sub team nhiều ạ ^^ Onion10

Cảm ơn Subbing team rất nhiều. Bộ phim này mình đang download.

Phim này hay, đề cao tình người cùng nhau vượt qua khó khăn.Mình xem đến mấy lần rồi mà đến khúc cuối vẫn cảm xúc mạnh về tình yêu của cha dành cho con gái. yêu la91m. Cám ơn Subteam.

quá đã,xem đi xem lại bao nhiêu lần rồi mà cảm xúc vẫn như lúc xem ở rạp,thank ad đã chia sẻ bộ phim

Bạn ơi đây là bản uncut hay bản chiếu rạp?

Nhưng dù sao cảm ợn bạn và subteam nhiều nhiều .😘😘😘

Bài viết 302
Lượt xem 157607