Bài viết 93
Lượt xem 35061

chưa xem bộ phim này từ 2002 mà giờ mới biết, ngày xưa mình cũng nghiện những bộ lẻ như này lắm. Cảm ơn subteam đã mang đến bộ phim này nhé. Hy vọng sẽ theo dõi được hết những dự án của các bạn, 5ting!!!!

Sao mình có thể bỏ sót bộ phim kinh điển này nhỉ? Thực sự thì nghe tên rất quen nhưng chưa được xem

Đang trong thời gian rảnh rỗi nên quyết định sẽ xem phim này

Thanks subteam nhá!

quá tuyệt vời cho 1 bộ phim chuyển thể, xem đi xem lại bao nhiêu lần cũng vẫn thích đến như vậy, cám ơn subteam rất nhiều❤❤

Xem trailer thấy hay quá. . Cảm ơn sub team nhé <3
    down về để kiếm người xem cùng :">

Làm sao xem được phim vậy các bạn ? Mình vừa mới đăng ký làm thành viên tức thì, loay hoay mãi mà chưa biết làm sao mới coi được. Làm ơn chỉ cho mình với !

Comments (1)
    Bạn muốn hỏi download hay xem online vậy? Xem online thì bạn xem trên lnk google drive ấy nha

lâu lắm mới quay lại kst

thay đổi thật nhiều,nhà E vẫn là nhà mà mình lựa chọn đầu tiên ^^

cảm ơn ST nhiều lắm

đang mún coi thể loại học trò này nè :D

Những bộ phim được chuyển thể từ tiểu thuyết của Nicholas Sparks có thể kể đến "The Notebook" hay "Dear John" đều rất thành công, đều kể về những câu chuyện tình yêu cảm động, mãnh liệt và có sức sống lâu bền. Mình hy vọng bộ phim này cũng đọng lại trong mình một cảm xúc đẹp và hy vọng về tình yêu. Rất cảm ơn subteam đã làm việc không ngừng nghỉ để đem đến những bộ phim chất lượng.

Dạo này chuyển sang cày bên nhà E.Ngày nào cũng phải cày một phim thì mí ngủ ngon được.Mà sao đa phần phim nhà Kst đều hợp gu của mình nên không dứt ra được.hix

Hì hì cảm ơn subteam nhiều nhiều ạ. Mình nghe tới bộ phim này cũng lâu lâu rồi mà cứ muốn chờ bản HD down về xem chứ ko xem online gì hết á :) Thanks subteam :)

Vậy là cuối tuần lại có một bộ phim hay để xem rồi :) Chúc team mình cuối tuần vui vẻ ạ:)

Cực thích những bộ phim lãng mạn,,

Tìm khắp nơi mãi có thể thấy

Bây giờ đã có thể dc xem! Thx subteam

Bài viết 93
Lượt xem 35061