Bài viết 136
Lượt xem 61941

Biết nói gì đây ngoài hai từ Thanks you. Gần noel thích coi mấy phim như thế này cho nó ấm áp.

Comments (1)
    bạn ơi xem xong bạn cmt lại review nội dung phim cho mọi người nhé ^^

Phim hay mà mình không tìm thấy link down đâu cả, có bạn nào biết giúp mình với. mình cám ơn nhiều!

Comments (1)
    bạn ơi khi bạn cmt như thế này thì quay lại trang 1 sẽ có hiện link down đấy ạ ^^ bạn xem xong thì cmt lại review nội dung nhé, cảm ơn bạn!

ngó thấy trail hấp dẫn ko biết nội dung sao ta 😯

Comments (1)
    bạn ơi bạn xem phim xong rồi quay lại review nội dung cùng mọi người nhé ^^

ôi, sau bao ngày mong chờ, sau một loạt các loại truy tìm, đấu tranh, đổ máu, kiếm được bạn này nhẹ nhàng xem thì vui quá đi, cảm ơn các bạn nhiều lắm ạ

• #56 MOD

Vì nụ cười đó e nhớ mong từng ngày... La là la là là lá là

Giờ mới có thời gian (và hứng :)))) góp gạch cho thớt

Mọi lý do để tham gia bộ này tất cả đều là Kang Ha Neul hết

Mình cứ như k có duyên với Ha Neul, bộ gần đây nhất là Moon Lovers thì mình không có hứng xem vì nữ chính, may có bộ này nên được ngắm anh :))) mỗi tội vai của anh lại là vai buồn.

Thật ra mình đoán Ha Neul là diễn viên ham học hỏi và muốn thử thách bản thân, nên các vai diễn của anh đều có nhiều màu sắc. Hôm trước có ngó qua qua 1 bộ 19+ (Hị hị) của Ha Neul, thấy anh đóng 1 vai khá ám ảnh.

Hy vọng vào 1 ngày nào đó Ha Neul sẽ nhận 1 vai năng động yêu đời hơn, khi đó chắc chắn nụ cười kia sẽ tỏa sáng khắp nơi <3

Phim hay quá :)))💛

Comments (1)
    bạn ơi bạn review phim cho mọi người đc ko ^^ cmt ngắn quá là sai quy định đấy ạ, cảm ơn bạn nhé!

Cám ơn Subteam nhiều nhiều nhiều! 😆

Tính xem phim này mấy lần khi chiếu rạp, nhưng mãi không có thời gian.

Giờ có bản đẹp rồi nên phải down về xem sao =)

Cá nhân vẫn thích mấy phim kiểu nhẹ nhàng, lãng mạn thế này, không quá gay cấn, rất hợp để xem giải trí cho mấy ngày nghỉ cuối tuần.

Cảm ơn các bạn đã làm phụ đề nhé.

nha minh toan sub may phim doc quyen va cuc hay thoi,vua Yoo Ah In,vua co Choi Ji Woo lai co ca Kang Ha Neul nua,con gi cho gi nua,tai ngay ve xem thoi.Chan thanh cam on cac ban da dich phim cho moi nguoi nhe

Một bộ phim rất đáng xem. Cảm ơn subteam rất nhiều.

Bài viết 136
Lượt xem 61941