Bài viết 275
Lượt xem 110025

Cảm ơn sub team ^^! Hóng phim này rất lâu rồi vì không thể ra rạp coi, giờ đã có FHD, tết này có cái để cày :D

Mình đã xem phim này từ những ngày đầu ra rạp, tranh dành những suất chiếu đầu tiên cơ. Mình thì thấy phim này chỉ dừng ở mức ổn, thật sự mình mê bài Heathens hơn nội dung phim nhiều, nhưng vì mình muốn giữ phim ở máy để xem lại những khi rảnh rỗi như bây giờ, nên mình sẽ vẫn download hehe. Chắc 1-2 ngày tới comment của mình sẽ đầy ắp các topic phim mất, mong các bạn chủ thớt đừng phiền lòng T_T Cảm ơn subteam nhiều nhé xoxo

Hiuhiu đây là film vào rạp xem muộn mất đoạn đầu đây.

Cảm ơn Sub-team đã dịch bộ film này nha, thế là xem lại đc trọn bộ rùi 👍

Bộ phim có dàn cast không thể bỏ lỡ. Xem trailer thấy mê mệt biệt đội "người xấu" này. Cảm ơn subteam về một bộ phim hay Dragon24

• Bị cấm #246

@ariel143 đã nói:

Bộ phim mở đầu với nội dung nối tiếp sự kiện trong Batman v Superman, chính phủ quyết định thành lập một biệt đội gồm toàn các tội phạm sừng sỏ. Khi một thế lực tà ác từ thời cổ đại trỗi dậy, vận mệnh của cả thế giới bất ngờ được đặt vào tay những người hùng bất đắc dĩ. Phim mở màn khi nhân vật lãnh đạo (Viola Davis) đệ trình kế hoạch lập nhóm từ bọn tội phạm. Tình tiết mang đậm chất thời sự với nỗi lo của người dân về các tổ chức bí mật của chính phủ Mỹ.,,

Bộ phim mở đầu với nội dung nối tiếp sự kiện trong Batman v Superman, chính phủ quyết định thành lập một biệt đội gồm toàn các tội phạm sừng sỏ. Khi một thế lực tà ác từ thời cổ đại trỗi dậy, vận mệnh của cả thế giới bất ngờ được đặt vào tay những người hùng bất đắc dĩ. Phim mở màn khi nhân vật lãnh đạo (Viola Davis) đệ trình kế hoạch lập nhóm từ bọn tội phạm. Tình tiết mang đậm chất thời sự với nỗi lo của người dân về các tổ chức bí mật của chính phủ Mỹ.,,

phim này hồi đó rủ thèng bạn nó đi coi mà nó k chịu đi. giờ do2wn về xem lại một mình. cảm ơn subteam nhé <3

trc xem rạp ko đc xem cả phim. bh mới down về xem cho phê hehee. tks subteam. mong la reup nhieu phim cu xem cho co cam xuc

Cảm ơn subteam rất nhiều vì đã vietsub bộ phim này

Đợt công chiếu không có cơ hội đi xem

Các bạn đã vất vả rồi

ôi, cảm ơn sub team đã làm bộ phim này.

Mình mong chờ nó từ hồi nào giờ.

Dragon25

Xem trailer thấy hấp dẫn mà không đi xem rạp được, mà xem rạp thì hay bị cắt, cảm ơn subteam đã sub bộ này <3

Bài viết 275
Lượt xem 110025