Bài viết 154
Lượt xem 49429

Cô giáo và học trò. Ai có thể lên án nhưng mình thấy mối quan hệ này cũng bình thường mà. Tình cảm trong sáng thì có chi phải sợ 😊

Cảm ơn team đã mang đến 1 bộ phim hay!Chúc các bạn có sức khỏe

• #143 SubTeam

Ngày hôm qua luyện xong bộ này, mình rất thích nữ chính, nhưng lại không thích nam chính. Bởi nhân vật Nanami đã xử lý tình huống chuyện tình cảm của anh bị báo chí khui ra. Nếu như lần trước, anh là người có lỗi khi có quan hệ tình cảm với người đã có gia đình, anh qua Mỹ 2 năm là đúng, anh không có gì biện hộ cho hành động sai trái của mình, anh phải trốn chạy, phải trả giá cho sai lầm của mình, quyết định ra đi là đúng.

Nhưng hiện tại, câu chuyện mà báo chí thêu dệt nên, chuyện anh bắt cá 2 tay, là hoàn toàn sai sự thật. Lúc này anh không làm gì sai cả. Thời điểm mà đời sống cá nhân của bạn gái anh bị ảnh hưởng, đáng lý ra anh phải lên tiếng giải thích, hay có 1 lời nào đó trấn án dư luận. Lúc đó mình thật sự mong anh có hành động cụ thể để bảo vệ người con gái anh yêu. chứ không phải cứ im lặng rồi chấp nhận qua Nga công tác. Mình làm điều sai mới trốn chạy, chứ mình làm đúng thì cớ gì phải làm thế?

Nói chung là tại mình quá bức xúc vụ này. Onion59

got it Everyone's Getting Married - Đột ngột, nhưng mai chúng tôi sẽ kết hôn - Totsuzen Desu ga, Ashita Kekkon Shimasu | Mariya Nishiuchi, Ryuta Yamamura [Hoàn thành]"

Trước giờ toàn coi phim truyền hình Hàn Quốc, lần đầu tiên xem phim truyền hình Nhật Bản, hy vọng được ấn tượng tốt với diễn xuất của diễn viên Nhật Bản

• Bị cấm #146

Hya

Phim rất hay, cảm ơn kst

Cám ơn subteam vì đã làm bộ này. Phim rất hay! Các bạn vất cả rồi. 😊😊

Cám ơn sub team nhiều, hy vọng sắp tới sẽ có thêm nhiều phim nhật bản hấp dẫn 😍

uhuhuhuhuhu bộ này bị hay cày 1 phát hết luôn 9 tập, 2 ac bị đáng yêu, e c nữ chính cũng đáng yêu, cám ơn subteam ạ

Cám ơn subteam rất nhiều nhé.

Hai anh chị cứ dùng dằng mà làm gì, ngọt ngào chết đi được <3

Bài viết 154
Lượt xem 49429