Bài viết 154
Lượt xem 49431

Cảm ơn subteam đã dịch bộ phim này. Mấy hôm nay mình đang cày phim, thích phim nhật lắm, mãi mới tìm được bộ hay 😊

cảm ơn nhìu, may mà tim được mấy bộ này không thì hè về lại chán không có gì để mà xem :D. Úi lại 100 kí tự sr spam tào lao

Đột ngột, nhưng mai chúng tôi sẽ kết hôn-kst

trước mình cũng xem dở nhưng lại bị lỗi, giờ vào kst lại thấy complete

vui quá lại được xem tiếp

cảm ơn kst rất nhiều

Đúng chủ đề mình quan tâm 😆 Mình muốn xem xã hội của Nhật họ sẽ làm phim về chủ đề này như nào? Cuối tuần thư thả nên down hết phim của subteam về xem. Thanks subteam lắm lắm 😘

Phim nhẹ nhàng và rất hấp dẫn. Đây là bộ phim mình đã xem nguyên tác tiếng nhật. cảm ơn kst đã mang phim tới khán giả vn :)

Nói chung nếu ai ưa hành động thì phim này ko phù hợp. ngược lại nếu bạn muốn xem một bộ phim nhẹ nhàng, thư giãn thì bộ phim này là hoàn toàn phù hợp

Comments (1)
    ừm đúng rồi phim này kiểu nhẹ nhàng nhưng tình tiết câu chuyện khá nhanh k dài dòng

film hay cho những ngày hè, thời gian rảnh mùa hè ngồi nghiền film như thế này là rất thú vị, những bộ phim Japan lúc nào cũng rất hay

Nội dung có vẻ dể thương, nữ chính đẹp quá.

Cảm ơn subteam nhiều lắm ạ!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! Mọi người vất vả rồi

nghe tên phim dài mà lạ nhỉ, không biết có giống hợp dồng hôn nhân không, nhung khá thích dạng cốt truyện như này, Thanks

phim nhật có nhiều bộ rất hay...nên mình sẽ cày bộ này xem...cám ơn sub team đã vất vả như vậy để mọi người có thể xem phim...

Cảm ơn sub team đã dịch phim này. Mình thích bộ manga lâu rồi, giờ được chuyển thành phim, lại có dàn diễn viên đẹp. Hào hứng quá!!! <3 <3

Bài viết 154
Lượt xem 49431