Bài viết 343
Lượt xem 175404

Ông Suk này toàn đóng phim hơi hướng giả tưởng :)). Cảm ơn sub team nhiều <3 <3 <3 <3 <3

Cảm ơn subteam rất nhiều, mình luôn đợi các sản phẩm của các bạn để được thưởng thức phim hay vietsub chất lượng cao. Hóng phim này ghê gớm mà mới có 4 tập hihi

@kasumi93: Em thấy ngay đầu tiên subteam đã để ngôi xưng chưa phù hợp ạ. Bởi sự việc diễn ra khi mà 2 người đó mới chỉ vừa quen biết, chưa có bất kì quan hệ gì, còn chưa rõ cả tuổi tác của đối phương nên em thấy để ngôi xưng là "Em" và "Anh" là chưa phù hợp với hoàn cảnh ạ.

• #45 MOD

@Tít-Tít

Cám ơn đóng góp của bạn<3

Thật ra lúc edit cảnh đầu tiên đó, mình biết là cảnh mơ và phân vân không biết giấc mơ đó sẽ rơi vào thời điểm nào nên đắn đo cách xưng hô lắm.

Cuối cùng, quyết định cho xưng "anh" - "em" vì đoán là cảnh này sẽ phải mất 1 thời gian mới xảy ra ý (kiểu như sẽ quen biết nhau và đi đến tình cảm nam nữ trong cảnh này và ý tưởng này là tự mình suy diễn ra).

Không ngờ sau khi edit xong tập 1 và gửi encode + upload rồi mới biết cảnh đó xuất hiện ở ngay tập sau.Onion3

Nói chung, subteam tính không bằng Biên kịch tính nên đã bị "hố" xưng hô cảnh đầu tiên đó.Onion57

Có thời gian tụi mình sẽ chỉnh sửa và encode lại lần nữa cho hoàn thiện.

Thanks bạn đã góp ý nha! 😊

Comments (1)
    Vâng, không có gì ạ. Nếu subteam còn thiếu nhân lực thì có thể cho em xin một slot CTV cho phim này ạ :D Đang kết Vịt nhà :3

chờ mãi rồi cũng coi được. Cảm ơn subteam nhiều nhiều nhiều ạ <3 <3 ngàn trái tim bé bỏng gửi đến subteam

Đọc nội dung là muốn xem lắm rồi. Chưa kể dàn cast không chê vào đâu được. Cám ơn subteam đã sub bộ phim này MiM20

làm cách nào để xem phim trên trang web này ạ. em muốn xem luôn trên web có đc k ạ

• Bị cấm #49

thx sub team KST thx sub team KST thx sub team KST thx sub team KST thx sub team KST thx sub team KST thx sub team KST

Cảm ơn subteam đã làm sub phim này ạ quá bất ngờ luôn ^_^

Coi trailer thấy thích quá nay vào box kst thấy mừng dã man luôn, subteam cố lên ạ

Một chuyện tình lãng trong lảnh vực báo chí và toà án, cứ phải đương đầu với các án mạng, chắc đời sống rất là căng thẳng nhưng sẻ đươc tình yêu làm diệu đi, chắc là chue đề của phim thì phải.

Cám ơn đã chia sẻ

Bài viết 343
Lượt xem 175404