Bài viết 185
Lượt xem 31284

Emi phim này phải nói là đẹp xuất sắc, ẻm biết chọn kịch bản ghê, đa phần mấy phim của Emi đều có nội dung từ ổn trở lên nhỉ.

Tks subteam nhiều vì đã bỏ thời gian ra sub phim nhé ạ 💓

• Bị cấm #173

phim thật sự rất hay mình tìm mãi mà ko ở đâu có cả cực kì cảm ơn sub team, mong mọi người tiếp tục cố gắng.

phim rất hay, đang xem đến tập 4 rồi, thấy page này dịch mấy tập còn lại. Thank subteam đã hoàn thành bộ này, hi vọng team sẽ càng ngày cho ra nhiều bộ phim chất lượng hơn. 😉😉

Cảm ơn subteam nhiều lắm. Cố gắng ra nhiều phim hơn nữa nhé. Mình sẽ ủng hộ subteam nhiệt tình

sao mình thấy có mỗi tập 1 vậy ? full 8 tập mà ? subteam ngung film này rồi ak ! mấy web khác chỉ có đến tập 4 mà cũng không thấy engsub ở đâu nữa.....

link google die hết rồi còn mỗi Fshare....thank subteam !!!!!!

Comments (1)
    link google tập 1 và 8 vẫn còn, full 8 tập rồi còn gì

nội dung hay thực sự. mình thích nữ chính ghê

vừa sắc sảo vừa khôn ngoan hay có thể nói có mưu mô rù quến thiệt sự không thể nào ngừng coi mình vừa luôn tò mò cô gái ấy sẽ làm gì tiếp theo

Khá ấn tượng vì tiêu đề nên nhấn xem. Nội dung khá thú vị khi đối lập giữa công việc của nhân vật chính. Hy vọng phim không làm mình thất vọng.

Cảm ơn subteam vì đã nỗ lực để đem đến nhưng bộ phim thú vị.

AD ơi phim hay quá em đang hóng mong AD cho em link phim này để xem được không ạ em đang ngồi đón chờ tin của AD mong mn giúp vì em rất mê phim này với nhiều diễn viên đẹp và nổi tiếng nội dung hay....

Rất thích chị Takei Emi, thích vẻ đẹp trong sáng thanh thuần và các vai diễn nhân vật nữ dứt khoát, mạnh mẽ, không bị ẻo lả yếu đuối. Nội dung phim cũng kiểu thông minh thông minh nữa :

Thanks SubTeam nhieu nha, hom nay minh download phim nay de xem. Voi lai minh cung thich Motoko :-)

Bài viết 185
Lượt xem 31284