Bài viết 185
Lượt xem 31750

Hí Hí. Lại có pm mới để coi rồi. Nhìn poster phim thấy chị nữ chính quen quen, nên sà vào xem liền. Đọc sơ nội dung giới thiệu cũng thấy gay cấn hấp dẫn nữa.Cảm ơn subteam lã làm nhiều thật nhiều phim của Nhật. Faito!!!

- - - Chữ ký - - -
    Book review by Bidi & Junie

Cho em hỏi làm cách nào để coi được phim ạ em là thành viên mới vừa được giới thiệu kênh nên lạc trôi về động này nên ngu ngơ chẳng biết gì cả em muốn coi phim quyển sổ da màu đen lắm huhuhuhu mọi người chỉ em làm cách nào để coi phim với ạ 😭😭😭

• Bị cấm #154

nghe tên phim đã thấy hay rồi 😍😍😍 thích chị nữ chính ghê. thanks kst đã dịch cho mình xem nha

phim rất hay, đang xem đến tập 4 rồi, muốn xem nốt mấy tập còn lại qúa

phim của emi đóng ngày càng hay

cảm ơn subteam đã hoàn thành bộ này, hi vọng team sẽ càng ngày cho ra nhiều bộ phim chất lượng hơn, tiếp tục duy trì như nhiều năm quá

rat hay va sau sac !

• Bị cấm #157

Mình học tiếng Nhật gần 3 năm nay rồi mà tiếng chả khá lên được, coi phim để nâng khả năng nghe nhưng ko giao tiếp mấy nên vẫn ko khá lên được, nghe 2 người nhật họ nói chuyện hàng ngày mà chả hiểu gì.

Cốt truyện có vẻ hay. Hình như hồi xưa xửa xừa xưa cũng có phim này rồi, nếu là remake lại thì chắc kịch bản thuộc loại hay. Chưa kể nữ chính đẹp quá đi, nhưng mặt c hơi đơ thì phải :((( Để xem thử xem thế nào đã rồi tính tiếp =)))

this is good eiga to see in summer time, i always like Japanese movie and this is one of the good eiga

Fim này thấy rất thú vị và rất đáng xem, lúc nào rảnh ngồi xem thì rất thú vị, Film Japan luôn có những diễn viên đẹp

Cảm ơn các bạn, đang cực kì ghiền bộ này mà xem engsub bên web Nhật giờ không vào được nữa. May quá tìm thấy rồiii. Cảm ơn subteam nha!

Bài viết 185
Lượt xem 31750